Tabia MBAYA!

Eng. Y. Bihagaze

JF-Expert Member
Sep 8, 2011
1,489
907
Kuna watu wana tabia mbaya.. wakipita karibu maduka hasahasa yanayouza nguo na viambatanishi vyake, wakaona mdori uliovishwa nguo, basi kama ni mdada hujipitisha na kumvua titi moja libaki nje, au kama amevaa sketi basi watafanya hira hadi waipandishe juu.. Tuacheni tabia hiyo, inawaingiza watoto kujikita kwenye kufanya chunguzi na tathimini zisizo za lazima..

si vema.jpg

NAWAKILISHA
 

Eng. Y. Bihagaze

JF-Expert Member
Sep 8, 2011
1,489
907
Wenye maduka wawe wanakagua mara kwa mara midoli yao.. tabia hii iko sana maeneo ya kinondoni manyanya kule, sinzasinza huku, na maeneo mengine..
 

Bukayo jr

JF-Expert Member
Mar 24, 2011
2,773
1,605
uiona mtu anafanya hivyo ujue ana mtihani mkubwa saaaaaaaaaaana katika kichwa chake yaani hayuko sawa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom