Tabia MBAYA!


Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,481
Likes
37
Points
145
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined Sep 8, 2011
1,481 37 145
Kuna watu wana tabia mbaya.. wakipita karibu maduka hasahasa yanayouza nguo na viambatanishi vyake, wakaona mdori uliovishwa nguo, basi kama ni mdada hujipitisha na kumvua titi moja libaki nje, au kama amevaa sketi basi watafanya hira hadi waipandishe juu.. Tuacheni tabia hiyo, inawaingiza watoto kujikita kwenye kufanya chunguzi na tathimini zisizo za lazima..



NAWAKILISHA
 
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,481
Likes
37
Points
145
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined Sep 8, 2011
1,481 37 145
Wenye maduka wawe wanakagua mara kwa mara midoli yao.. tabia hii iko sana maeneo ya kinondoni manyanya kule, sinzasinza huku, na maeneo mengine..
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,743
Likes
1,435
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,743 1,435 280
Imo himu kama x3 hivi.
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
utafiti wa kina lazima utulie!
 
kashengo

kashengo

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
2,653
Likes
499
Points
180
kashengo

kashengo

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
2,653 499 180
uiona mtu anafanya hivyo ujue ana mtihani mkubwa saaaaaaaaaaana katika kichwa chake yaani hayuko sawa
 

Forum statistics

Threads 1,236,327
Members 475,099
Posts 29,254,324