Tabia mbaya nilizokuwa nazo wakati nakua

Tabia mbaya nilizokuwa nazo wakati nakua

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2017
Posts
13,563
Reaction score
21,380
Niende moja kwa moja kwenye Kusimulia.Bila shaka kila mtu amepitia utoto na katika utoto huo pengine alikuwa na tabia fulani mbaya mbaya.

Kwa upande wangu moja ya tabia mbaya niliyokuwa nayo niliianza nikiwa darasa la sita katika shule ya msingi hapa dar inayoitwa Olympio.

Tabia hii ilikuwa ni kupenda kuwashika shika mapaja wasichana niliokuwa nasoma nao darasani hasa wale mabonge bonge.Nakumbuka mmoja alishawahi kwenda kunisemea nikala bakora za kutosha tu lakini sikukoma.

Katika umri huu nilikuwa nimeshaanza kuwa na matamanio kwa wasichana tabia hii mbaya nilikuwa nayo hata mpaka namaliza STD VII.Wakati nikiwa sekondari tabia hii niliihamishia kwa wadada wa kazi nyumbani.

Nakumbuka kutokana na uchache wa vyumba katika nyumba tulizokuwa tunaishi mara kwa mara nilijikuta nikilala na wadada wa kazi chumba kimoja hasa wanapokuja wageni kwa umri mdogo wa miaka 13 jambo hili lisingetiliwa mashaka na wazazi kumbe kijana wao nilikuwa nimeshaanza kuwatazama wasichana kwa namna tofauti.

Sasa kila inapotokea nimelala chumba kimoja na dada wa kazi najifanya nimelala nikimsikia ameanza kukoroma naamka naanza kumpapasa papasa nikiona kama amestuka usingizini najibanza uvunguni akianza kukoroma tena natoka uvunguni naendelea kumpapasa.

Nilikuwa nasikia raha sana kupapasa na nilikuwa sina wazo la kubandua kutokana na umri wangu mdogo japo katika kupapasa kwangu nilikuwa mpaka naigusa k.

Baada ya kukua yapata miaka 15 hivi suala la kulazwa chumba kimoja na dada wa kazi halikuwepo tena kama mgeni atakuja dada wa kazi atalala sebuleni.Nadhani wazazi walijua inaweza kuwa hatari kwa mchanganyiko huo.

Pamoja na hayo tabia yangu iliendelea na kuota mizizi.Usiku ukiingia watu wote wakienda kulala mi naamka nanyata kwenye chumba cha dada wa kazi naingia naanza kumpapasapasasa huku hogo likiwa limesimama hatari akishtuka kama kawaida najificha uvunguni.

Nakumbuka kulikuwa na mdada mmoja wa kazi nilikuwa sijawahi kumpapasa papasa siku moja baada ya kumaliza kazi zake usiku alijiegesha kwenye kochi akalala mazima wakati huo watu wote wameenda kulala akiwa amelala pale kama mfu kama kawaida yangu nikaanza kumpapasa nilimpapasa sana siku ile wala hata hakustuka nikajua ahaa kumbe huyu akilalaga anakuwa kama mfu.

Si muda nikaanza kumtokea chumbani kwake akiwa amelala namshika shika sana hata hastuki,siku si nikaona nimvue chupi kabisa nikakutana na papuchi kwa mara ya kwanza nikaiona papuchi kwa karibu zaidi nikawa mpaka natetema huku nikiwa nimeshikwa na uchu wa ajabu kitu kimesimama to the maximum,nikakitoa kitu zipuni taratibu nikaanza kukizamisha taratibu na kwa mawenge sana ile hata kitu akijafika mwisho nikasikia kama mkojo lakini mkono huu wakati unakojoa nikahisi raha ya jabu ambayo toka nizaliwe nilikuwa sijawahi kuisikia nilihisi niko dunia nyingine Yule mdada alikuwa amelala tu.

Baada ya tukio hilo nikachomoka nikarudi tena siku nyingine na nyingine ndio ikawa mchezo wangu.Ila nilikuja kugundua dada yule alikuwa anajikausha alikuwa nanisikia toka nakuja mpaka nafanya mambo yangu.Mwisho wa haya yote ilikuja kuwa kesi ambayo sitaki kuisimulia zaidi nadhani unajua nini kilitokea.

Hata mdada wa pili alipokuja nilikuwa muoga na suala la papuchi kuogopa yale yaliyotokea mara ya kwanza dada huyu alikuwa napata sana shida kila saa nilikuwa nataka kumpapasa papasa nikirudi tu shule kabla hata sijapumzika na kuulizia ugali uko wapi kitu cha kwanza ni kuanza kumshikashika saa nyingine alikuwa anatulia kimyaa akiangalia mikono yangu ikibalizi kwenye maungo yake matamu.

Kwa kuogopa kutokea yaliyotokea kwa yule mdada wa kwanza huyu yeye nilikuwa nafanya kwenye mapaja mpaka wazungu wanawasili(Thigh Fuc***)sio kule chini maana yangetokea kama ya mwanzo dunia ningeiona chungu.

Niliendelea na vimichezo vyangu vya kishenzi mpaka namaliza kidato cha nne.Nikiwa nyumbani kazi anayo dada wa kazi nikiwa shuleni kazi wanayo wasichana wengi wao ilionekana walikuwa wanapenda kuamshwa amshwa unakuta wanaruka wakiguswa na mimi ndio nasikia raha sana.

Je wewe mwenzangu ulikuwa na tabia gani unayohisi ilikuwa mbaya kipindi unakuwa
 
Mimi nlikuwa na tabia siku tukipika wali kwa maharage najifanya nimelala ili nipakuliwe nile pekeangu.. nikishakula tu wanashangaa huyu mtoto usingizi umepotelea wapi mbona macho kodo kabisa..
haha kumbe kaulafi ulikaanza zamani
 
Mi nakumbuka nilikua mende kuna jamaa nilimla siku hizi ni mtu mzito
Aisee, mnaharibu watoto wa watu
kuna jamaa alinisimulia leo kuwa wakati anasoma, shuleni kwako kuna dogo aliliwa na huyo dogo alikua happy tu mpaka washkaj wakagundua
 
@
aisee, mnaharibu watoto wa watu
kuna jamaa alinisimulia leo kuwa wakati anasoma, shuleni kwako kuna Ldogo aliliwa na huyo dogo alikua happy tu mpaka washkaj wakagundua
wote tulikua watoto jamaa alitaka mwenyewe tena kwa hongo kwao kulikua njema
 
Nilikuwa natembea nakioo shuleni..nikikuta mdada kasimama naweka kioo chini ya sketi naanza kula chabo....pia nyingne nikiwa darasa la sita katka mada ya kubalehe na kuvunja ungo..ticha alitoa dalili za kuvunja ungo kibao,nlivotoka pindi nkawa kila nkikutana na msichana au mwanamke ,,namwambia "wewe umevunja ungo,,maana dalili unazo",,na kiukweli nlikua sijui maana halisi ya kuvunja ungoo. Sasa siku iyo jioni nkajiona mi fundi sana wa kuwaambia watu wamevunja ungo..jioni kesi zikaja nyumbani. aiseee nlipigwa kama mbwa...kesho nkakuta kesi ofisini nkala bakoraa balaaaa...baada ya hapo ata mwalimu akifundisha mambo ya sepali..stigma na stameni nlikua simuelezei mtu hata kidogo
 
nlikua natembea nakioo shuleni..nikikuta mdada kasimama naweka kioo chini ya sketi naanza kula chabo....pia nyingne nikiwa darasa la sita katka mada ya kubalehe na kuvunja ungo..ticha alitoa dalili za kuvunja ungo kibao,nlivotoka pindi nkawa kila nkikutana na msichana au mwanamke ,,namwambia "wewe umevunja ungo,,maana dalili unazo",,na kiukweli nlikua sijui maana halisi ya kuvunja ungoo...sasa sku iyo jioni nkajiona mi fundi sana wa kuwaambia watu wamevunja ungo..jioni kesi zikaja nyumbani. aiseee nlipigwa kama mbwa...kesho nkakuta kesi ofisini nkala bakoraa balaaaa...baada ya hapo ata mwalimu akifundisha mambo ya sepali..stigma na stameni nlikua simuelezei mtu hata kidogo
hahaha ulikuwa kiboko.Hilo la kuweka kioo chini nami nilikuwa fundi tule tuvioo tulikokuwa tunawekwa kwenye vichongeo
 
Back
Top Bottom