Tabia hii itakoma lini?

Tabia hii itakoma lini?

Mwogahafi

Member
Joined
Jun 2, 2014
Posts
82
Reaction score
15
Wana jf
Katika hali ya kusikitisha kwa wanaccm kukubuhi kwa mapenzi ya chama imejidhihirisha hilo pale walipoamua kumshawishi mwenyekiti wa Kitongoji anayemaliza muda wake kupitia chama cha CUF aweze kujiunga na chama hicho kwakuwa wanaona ataleta upinzani mkubwa kwa mgombea wao wa udiwani ili aweze kuchaguliwa kuwa diwani wa kata hiyo ambayo ni mpya. Hii inamaana kwamba wanapenda chama kuliko mtu.

Je haiwezekani kumchagua mtu makini hata kama sio mwana CCM?
Tabia hii itafika mwisho lini kwa wana CCM ya kupenda chama kuliko mtu anayeweza kuleta mabadiliko ya kweli?
 
Wana jf
Katika hali ya kusikitisha kwa wanaccm kukubuhi kwa mapenzi ya chama imejidhihirisha hilo pale walipoamua kumshawishi mwenyekiti wa Kitongoji anayemaliza muda wake kupitia chama cha CUF aweze kujiunga na chama hicho kwakuwa wanaona ataleta upinzani mkubwa kwa mgombea wao wa udiwani ili aweze kuchaguliwa kuwa diwani wa kata hiyo ambayo ni mpya. Hii inamaana kwamba wanapenda chama kuliko mtu.

Je haiwezekani kumchagua mtu makini hata kama sio mwana CCM?
Tabia hii itafika mwisho lini kwa wana CCM ya kupenda chama kuliko mtu anayeweza kuleta mabadiliko ya kweli?
Swali hilohilo waulize wapemba kwa nini wanapenda mtu kuliko kuleta mabadiliko ya kweli?
 
Back
Top Bottom