Tabasamu langu pana lilimuumiza sana

Tabasamu langu pana lilimuumiza sana

Pole Mkuu mi nimeshazoea! Japo Beatricae wangu amekengeuka kwa raha za mjini namtakia maisha mema! nahangaika! naamini maisha ni pesa! rafiki wa kweli ni pesa naamini pesa inaweza kuutakatisa moyo wangu!
 
Aman iwe nanyi wapendwa katika bwana

Kama kichwa cha habar hapo juu kinavyojieleza

alikuwa ni mwanafunz wa montesor maria kawe kamo jijin mwanza kabila lake ni mjita wa huko bunda,

Nilikutana naye mnadan kitangil nilipokuwa nimeenda kuchek pamba kali za kuvaa ghafula nilikutanishana naye macho bahat mbaya nikatabasam, kwa ubaya zaid tabasam langu huwa ni pana na zur sana kwahiyo mtoto alichanganyikiwa hapo kwa hapo

Nilimuongelesha akaongea niliomba namba akanipa tulianza kuwasiliana had tukawa wapenz, siku moja nilimuuliza alinipendea ni nini akadai tabasamu langu lilimvutia sana


Jumamos hii anaolewa nimeumia sana jaman ni binti mpole na mstarabu sana hana makuu si mchoyo hata nilikuwaga napata shida alikuwa akinisaidia sana

Alijitolea kufa na kupona kutoa mimba ili nisitiwe mikonon mwa kamanda wetu wa enz hizo KAMANDA BARO


Dah inauma sana wazee
no way

Edither wangu


LONDON BABY
mzee baba bora ungekua mtunzi wa story kama erick shigongo manake cyo kwa udaku huu unaotupaga kila mara

Sent from my SM-G532F using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom