Taarifa ya habari ya ITV leo coverage ni Christmas tu

GeoMex

JF-Expert Member
Jan 10, 2014
3,217
2,000
Sasa kama ndizo zimetokea sana ukitaka waweke zipi... yaani ninyi msipoona taarifa ya upande ule basi siku hiuo hamhesabu kama kuna taarifa imesomwa
Ina maana hakuna matukio mengine yaliyotokea nchi hii mkuu??? Katika siku ya leo?
 

Kajolijo

JF-Expert Member
May 30, 2016
3,383
2,000
Yapo ila mengi ni ya sikukuu... na wao hawajatangaza ya sikukuu pekee kuna mengine mfano huko tanga kuna taarifa ya kuongezeka watoto yatima, halafu nmeona nyingine inayowahusu watu wenye ulemavu na nyingine nyingi, hivo hawajatoa za sikukuu tu mkuu
 

Stratford

Member
Sep 30, 2016
39
95
Hakuna ueledi...Haiwezekani taarifa ya habari ihusu Christmas tu, kwa nini?! It can't be! Huu ni ....
 

Chibidu

JF-Expert Member
Dec 19, 2008
387
225
Ina maana hakuna matukio mengine yaliyotokea nchi hii mkuu??? Katika siku ya leo?
Hata mimi nimeshangaa kweli. Huku kwetu mngeta tangu jana askari wa JKT kambi ya Chita wanapambana na wananchi kugombea adhi. Inasemekana kuwa kuna watu wameuawa na wakuu wa majeshi na mawaziri wameenda huko leo asubuhi, lakini inaonekana sio story ya maana
 

chongchung

JF-Expert Member
Jun 23, 2013
3,770
2,000
Mbona haohoji hata JF kila member kapewa fimbo ya Father Christmas kwenye avatar yake.
 

Pota

JF-Expert Member
Apr 8, 2011
1,909
2,000
Taarifa gani muhimu haijatajwa?
In shortbwaandish wa habar wanapata habar sehemu zenye matukio....sasa leo kulikuwa na tukio gan zsidibya xmas?
 

Angelo007

JF-Expert Member
Dec 1, 2013
1,794
2,000
Thread zingine bhana, sasa wewe ulitaka nini? Uliwapa habari muhimu zaidi na muhimu ya hiyo hawajairusha nini?
 

Matola

JF-Expert Member
Oct 18, 2010
40,386
2,000
Hakuna ueledi...Haiwezekani taarifa ya habari ihusu Christmas tu, kwa nini?! It can't be! Huu ni ....
Utakufa siku si zako kwa chuki iliyokujaa, ina maana na Tv Imaani pia ni habari za Christmas tu? kama ni hivyo haishangazi kusikia katibu wa Bakwata anafuga nguruwe.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom