Taarifa ya Habari UFM, hii maana yake nini?

Vyamavingi

JF-Expert Member
Oct 3, 2014
5,144
2,000
Ktk kutafuta redio ya kusikiliza mchana huu, nikajikuta nasikiliza UFM wakisoma habari saa 5.

Miongoni mwa habari ilihusu mgogoro unaofukuta kati ya Israel na Hizbollah huko Mashariki ya Kati. Msomaji akaendelea na akasoma kuwa hivyo karibuni, ndege mbili za Israel zisizo na rubani zilipata ajali nchini Lebanon zilizopita juu kwenye makao ya Hizbollah!

Nikajiuliza source ya habari za wanapata wapi, na lengo ya kuchuja hiyo habari ni nini, nikakumbuka kuwa Azam Media inaongozwa na mwanahabari nguli na mbobevu Tido Muhando, na hapo nikakumbuka ule msemo wa wahenga; " mtumikie kafiri upate mradi wako ".
 

idawa

JF-Expert Member
Jan 20, 2012
24,069
2,000
Mwandishi wao wa habari atakua kimsboy wa kule JF International.

Maana huyu ndugu habari zote mbaya za Israel unazikuta kwake.
 

G Sam

JF-Expert Member
Apr 20, 2013
10,739
2,000
Ktk kutafuta redio ya kusikiliza mchana huu, nikajikuta nasikiliza UFM wakisoma habari saa 5.

Miongoni mwa habari ilihusu mgogoro unaofukuta kati ya Israel na Hizbollah huko Mashariki ya Kati. Msomaji akaendelea na akasoma kuwa hivyo karibuni, ndege mbili za Israel zisizo na rubani zilipata ajali nchini Lebanon zilizopita juu kwenye makao ya Hizbollah! Nikajiuliza source ya habari za wanapata wapi, na lengo ya kuchuja hiyo habari ni nini, nikakumbuka kuwa Azam Media inaongozwa na mwanahabari nguli na mbobevu Tido Muhando, na hapo nikakumbuka ule msemo wa wahenga; " mtumikie kafiri upate mradi wako ".
Sasa ndiyo unamchomea Tido au?
 

Abunwasi

JF-Expert Member
Jun 25, 2009
5,499
2,000
Ktk kutafuta redio ya kusikiliza mchana huu, nikajikuta nasikiliza UFM wakisoma habari saa 5.

Miongoni mwa habari ilihusu mgogoro unaofukuta kati ya Israel na Hizbollah huko Mashariki ya Kati. Msomaji akaendelea na akasoma kuwa hivyo karibuni, ndege mbili za Israel zisizo na rubani zilipata ajali nchini Lebanon zilizopita juu kwenye makao ya Hizbollah!

Nikajiuliza source ya habari za wanapata wapi, na lengo ya kuchuja hiyo habari ni nini, nikakumbuka kuwa Azam Media inaongozwa na mwanahabari nguli na mbobevu Tido Muhando, na hapo nikakumbuka ule msemo wa wahenga; " mtumikie kafiri upate mradi wako ".
Mbona habari hizi ziko wazi na zinaeleweka sana????
 

omtiti

JF-Expert Member
Jun 19, 2019
627
1,000
Ktk kutafuta redio ya kusikiliza mchana huu, nikajikuta nasikiliza UFM wakisoma habari saa 5.

Miongoni mwa habari ilihusu mgogoro unaofukuta kati ya Israel na Hizbollah huko Mashariki ya Kati. Msomaji akaendelea na akasoma kuwa hivyo karibuni, ndege mbili za Israel zisizo na rubani zilipata ajali nchini Lebanon zilizopita juu kwenye makao ya Hizbollah!

Nikajiuliza source ya habari za wanapata wapi, na lengo ya kuchuja hiyo habari ni nini, nikakumbuka kuwa Azam Media inaongozwa na mwanahabari nguli na mbobevu Tido Muhando, na hapo nikakumbuka ule msemo wa wahenga; " mtumikie kafiri upate mradi wako ".
Kwahiyo roho inakuuma waisrael kuchapwa?,shithole!
 

Vyamavingi

JF-Expert Member
Oct 3, 2014
5,144
2,000
Kwahiyo roho inakuuma waisrael kuchapwa?,shithole!
Umetumia hisia kufikia hitimisho badala ya kutumia akili. Mbona mara nyingi tu Waisraeli wanashambuliwa na kuuwawa kwa makombora, mabomu na visu na ni kawaida tu huko Israel na Gaza!

Vv
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom