Taarifa kwa vyombo vya habari | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa kwa vyombo vya habari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Speaker, Feb 29, 2012.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nimependa sana utetezi wa zitto kuhusu waandishi wa habari na jinsi
    wanavo jidai kujua mawazo ya watu kwa kutafsiri kile wanacho ongea.

    Zitto ana point,hakuna sababu za kibailojia zinazo mfanya mtu mwenye miaka 30 au 35
    asiwe raisi,.............ukizingatia sasa vijana wana barehe mapema sana kuliko enzi hizo
    za mababu.

    zitto amesema:

     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,262
    Likes Received: 22,913
    Trophy Points: 280
    Hata kama Zitto anautaka uraisi, hilo halina ubaya. Yeyote yule anaweza akautaka uraisi ila mwisho wa siku katika demokrasia wananchi ndiyo final arbiters.

    So I don't see where the issue is with him wanting to be president. After-all it's every citizen's right (provided they meet the minimum qualifications).
     
  3. m

    mwakajilae Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Urais siyo mali ya wazee,mchakato wa kuamua Rais awe na sifa zipi ni wa Watanzania,kila mmoja ana wajibu wa kupendekeza sifa za mgombea urais aweje,ili mradi awe Mtanzania.
    Mbona Zitto akitoa maoni yake juu ya kipengele cha kikatiba kuhusu urais watu mnaanza kujiharishia!!!!!! nin nini hii? ni uwoga au nini?Mimi mwenyewe napendekeza miaka 30 mtu aruhusiwe kugombea Urais,ikipitishwa ntachukua fomu na kuomba ridhaa ndani ya chama changu.Pengine vijana watapiga kura kwa sababu kijana mwenzao ntakuwa nimegombea.Maana Wazee waliotuongoza toka Mwinyi hadi Jakaya hawajatuletea Matumaini,Ngoja tuingie sisi wenyewe kama mwl Nyerere.Kosa letu liko wapi.
     
Loading...