robert_k
Member
- Sep 27, 2019
- 42
- 19
Habari wanafamilia wa JF....mimi ni mfanyabiashara wa dawa ya kilimo iitwayo SUPERGRO ambaye nina mpango mkakati wa kuzunguka katika mikoa tofauti kwa wakulima
Sasa basi, nachoomba ni kujua taarifa ya kilimo mbali mbali inayoanza kuanzia mwezi huu wa 10 hadi 12 mwakani...nitashukuru sana kupata taarifa hiyo fupi ya mikoa japo mitano tu
Na pia kama kuna afisa kilimo wa mkoa wowote au halmashauri yeyote namkaribisha aje tuongee kuhusu kufanya partnership ya manufaa
Asanteni sana na nawakaribisha wakulima pia wa mazao yeyote anayetaka kujua zaidi kuhusu matumizi ya SUPERGRO kwa kilimo anachofanya karibu sana sana...kwa mawasiliano 0766317197/0693307877
Sasa basi, nachoomba ni kujua taarifa ya kilimo mbali mbali inayoanza kuanzia mwezi huu wa 10 hadi 12 mwakani...nitashukuru sana kupata taarifa hiyo fupi ya mikoa japo mitano tu
Na pia kama kuna afisa kilimo wa mkoa wowote au halmashauri yeyote namkaribisha aje tuongee kuhusu kufanya partnership ya manufaa
Asanteni sana na nawakaribisha wakulima pia wa mazao yeyote anayetaka kujua zaidi kuhusu matumizi ya SUPERGRO kwa kilimo anachofanya karibu sana sana...kwa mawasiliano 0766317197/0693307877