Taa nzuri za urembo zinapatikana

Taa nzuri za urembo zinapatikana

cerengeti

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Posts
3,879
Reaction score
1,634
Taa nzuri za mezani, ukutani, na ceiling zinapatikana hapa www.instagram.com/lampsdirect, tafadhali naomba unifollow,
Call/text/whatsapp 0655308308.
pia tuna group letu la taa . Lampdirect store.
IMG_20180729_124823.jpg
IMG_20180815_102507.jpg
IMG_20180907_164208.jpg
 
Tangaza hapa hapa na weka na bei na sifa za taa
 
Taa za Urembo? Mbona sioni urembo wenyewe! Unaonaje ukiwasha.
 
Back
Top Bottom