zile nyeusi plain wanauzaga 10,000 wakichapisha inakuga mpaka 25kT-shirts zako nzuri asee!kama hiyo ya pili kutoka chini inaweza kuwa sh ngapi?
T-shirts zako nzuri asee!kama hiyo ya pili kutoka chini inaweza kuwa sh ngapi?
zile nyeusi plain wanauzaga 10,000 wakichapisha inakuga mpaka 25k
Afadhali kama umetambua!Asante, Japo sijafanya attachment ya picha
huwa unaprint mwenyewe au unapeleka kwa wenye mashine na ujuzi wakuprintie designs zako??
kama unapeleka kwa printers karibu workshop kwangu.. bei cheeee
Asante sana
www.instagram.com
Afadhali kama umetambua!
Unaprit kwa shngp/tshirt?huwa unaprint mwenyewe au unapeleka kwa wenye mashine na ujuzi wakuprintie designs zako??
kama unapeleka kwa printers karibu workshop kwangu.. bei cheeee
Mm ndo sioni au simu yamgu mbona hakuna pichazile nyeusi plain wanauzaga 10,000 wakichapisha inakuga mpaka 25k
Endelea kuprint ukimaliza tuletee pichaHabari
Naprint tshirts zenye ujumbe wowote za ofisini, kikundi, birthday, msiba nakadhalika. Tshirts za Quality nzuri na Bei nzuri pia
Namba ya simu
0682-820202
Elizabeth
Asanteni