Syria: Mauaji ya kutisha Allepo

Syria: Mauaji ya kutisha Allepo

client

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2015
Posts
671
Reaction score
884
KIUNGA cha mwisho mashariki mwa mji wa Aleppo kinaelekea kuanguka kwa majeshi ya dikteta, umwagaji mkubwa wa damu kuelekea mwisho wa vita ya miaka minne kwa ajili ya kuuteka mji huo.
Wakati majeshi ya serikali yakikamata maeneo yaliyokuwa yakishikiliwa na waasi, wanashutumiwa kuwaua watu wanaowahisi kuwa na mahusiano na makundi ya waasi. Wafanyakazi wa kujitolea huko Aleppo walitoa maombi ya msaada.

Ndugu wa kundi la waasi la Free Syrian Army, wakiwemo wanawake na watoto, ni miongoni mwa wale waliouawa, mwanaharakati Mohammad Basbous wa Aleppo Media Center aliliambia shirika la habari la Marekani la CNN leo. ”Kila saa, mauaji yanafanyika,” kundi la kutetea haki za binadamu nchini humo lilisema, na kuongeza kuwa ushahidi kwa taarifa za hapo awali kutoka kwa Umoja wa Mataifa juu ya maovu dhidi ya idadi kubwa ya raia.

Taarifa zimekuuja wakati askari wa Syria wanakamata viunga mashariki mwa Aleppo katika kile kinachoonekana kama maeneo ya mwisho ambayo waasi wanaweza kupambana na serikali. CNN bado haijaweza kuthibitisha juu ya kutokea kwa mauaji hayo.

“Vijana hasa wanauawa,” alisema Ahmad Dbais, mkurugenzi wa hospitali za shirika la Union of Medical Care and Relief Organizations.

Waandishi: Raia wanafukunzwa majumbani kwao

Raia wenye uoga walikuwa wakilala mitaani baada ya askari wa Syria kuwafukuza katika nyumba zao, mkazi na mwandishi wa habari wa Aleppo Karam al Masri aliiambia CNN.

Mkazi mwingine alielezea hali katika mji huo kama ni sawa na mwisho wa dunia.

“Ni kama mwisho wa dunia huko Aleppo. Mabomu yanaruka juu ya vichwa vya raia. Watu wanakimbia lakini hawajui ni wapi pa kwenda.”

Wengi wanatoroka

Jeshi la Syria na washirika wake wamekuwa wakiingia katika maeneo yanayoshikiliwa na waasi mashariki mwa Aleppo katika siku za hivi karibuni, alisema afisa wa serikali ya Syria.

“Itakuwa ni hali ngumu sana kwa sababu hakuna sehemu ya kwenda kwa hawa wananchi wanaokimbia,” alisema Ismail Abdalla, mwanachama wa kundi la kutetea haki za raia la White Helmets.

Abdalla aliiambia CNN kwamba kiunga cha al-Fardous kimekamatwa na majeshi ya serikali, wakati maeneo machache bado yapo chini ya waasi.

Idadi kubwa ya raia inataarifiwa kwamba wanakimbia kiunga cha al-Sukkari baada ya eneo hilo kushambuliwa vikali. Kuondoka huko kwa raia kunaendana na kusonga mbele kwa majeshi ya serikali.

Katibu Mkuu wa Umoja wa Mataifa Ban Ki Moon alielezea kushtushwa kwake na taarifa za maovu dhidi ya idad kubwa ya raia wasio na hatia, wakiwemo wanawake na watoto.
 
We c tuko huku we unaleta mambo ya sria
 
AWA CHINJE WOTE HAO WAASI MAANA INCH NI YA SERIKALI ANAYEDAI SQUARE INCHI YA ARTHI LAKIMA ALE MABOMU YA MRUSI
 
Huyu Ban ki moon na hao watetezi wa haki za kibinadamu mbele ya Mrusi wote mbwa tuu.

Vladimir Putin ameshaamua hao magaidi ni wakuwafyeka tuu hamna namna nyingine

Yaani mambo mengine yanashangaza sana, mswahili wa hapa Bongo unawezaje kusema kwamba Rais aliye pigiwa kura na raia wa nchi yake ni DIKTEITA - wanarudia propaganda za CNN,Al Jazeera na BBC.

Video clip zinazo sambazwa na waasi niza maigizo tu wanawatumia wataalamu wa matangazo ya TV wanao lipwa na nchi za magharibi kueneza uongo, mbona waasi walipo kuwa wanawajata vichwa raia wasio na hatia wakati mwingine kunyofoa mpaka viongo vyao vya ndani mbona nchi za magharibi walikaa kimya!!

Ndege za NATO zinafanya maangamizi ya kutisha huko Monsul Iraq mbona mauuaji hayo hayatangazwi - tunacho sikia kutoka MSM ni ukatiri wa Asaad na Putin, badala ya kuwapongeza viongozi hao kwa kutokomeza magaidi ambao ni tishio kweli kweli kwa amani Duniani - sisi tunakimbilia kunukuu propaganda za vyombo vya habari vya nchi za magharibi.
 
Yaani mambo mengine yanashangaza sana, mswahili wa hapa Bongo unawezaje kusema kwamba Rais aliye pigiwa kura na raia wa nchi yake ni DIKTEITA - wanarudia propaganda za CNN,Al Jazeera na BBC.

Video clip zinazo sambazwa na waasi niza maigizo tu wanawatumia wataalamu wa matangazo ya TV wanao lipwa na nchi za magharibi kueneza uongo, mbona waasi walipo kuwa wanawajata vichwa raia wasio na hatia wakati mwingine kunyofoa mpaka viongo vyao vya ndani mbona nchi za magharibi walikaa kimya!!

Ndege za NATO zinafanya maangamizi ya kutisha huko Monsul Iraq mbona mauuaji hayo hayatangazwi - tunacho sikia kutoka MSM ni ukatiri wa Asaad na Putin, badala ya kuwapongeza viongozi hao kwa kutokomeza magaidi ambao ni tishio kweli kweli kwa amani Duniani - sisi tunakimbilia kunukuu propaganda za vyombo vya habari vya nchi za magharibi.
Bravo
 
Yaani mambo mengine yanashangaza sana, mswahili wa hapa Bongo unawezaje kusema kwamba Rais aliye pigiwa kura na raia wa nchi yake ni DIKTEITA - wanarudia propaganda za CNN,Al Jazeera na BBC.

Video clip zinazo sambazwa na waasi niza maigizo tu wanawatumia wataalamu wa matangazo ya TV wanao lipwa na nchi za magharibi kueneza uongo, mbona waasi walipo kuwa wanawajata vichwa raia wasio na hatia wakati mwingine kunyofoa mpaka viongo vyao vya ndani mbona nchi za magharibi walikaa kimya!!

Ndege za NATO zinafanya maangamizi ya kutisha huko Monsul Iraq mbona mauuaji hayo hayatangazwi - tunacho sikia kutoka MSM ni ukatiri wa Asaad na Putin, badala ya kuwapongeza viongozi hao kwa kutokomeza magaidi ambao ni tishio kweli kweli kwa amani Duniani - sisi tunakimbilia kunukuu propaganda za vyombo vya habari vya nchi za magharibi.
Bravo
 
Western propaganda

Uzuri Dunia imekwisha vishitukia, hivi sasa wanahaha kujaribu kuvifungia vyombo vingine ambavyo vinajaribu kutangaza habari ambazo ziko balanced kidogo, wanavichukulia kama ni tishio kubwa kwa ubazazi wao.
 
Yaani mambo mengine yanashangaza sana, mswahili wa hapa Bongo unawezaje kusema kwamba Rais aliye pigiwa kura na raia wa nchi yake ni DIKTEITA - wanarudia propaganda za CNN,Al Jazeera na BBC.

Video clip zinazo sambazwa na waasi niza maigizo tu wanawatumia wataalamu wa matangazo ya TV wanao lipwa na nchi za magharibi kueneza uongo, mbona waasi walipo kuwa wanawajata vichwa raia wasio na hatia wakati mwingine kunyofoa mpaka viongo vyao vya ndani mbona nchi za magharibi walikaa kimya!!

Ndege za NATO zinafanya maangamizi ya kutisha huko Monsul Iraq mbona mauuaji hayo hayatangazwi - tunacho sikia kutoka MSM ni ukatiri wa Asaad na Putin, badala ya kuwapongeza viongozi hao kwa kutokomeza magaidi ambao ni tishio kweli kweli kwa amani Duniani - sisi tunakimbilia kunukuu propaganda za vyombo vya habari vya nchi za magharibi.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Mkuu aliyeturoga hapa Afrika alishafariki kitambo na mpaka Leo Tiba mbadala haijapatikana
 
Uzuri Dunia imekwisha vishitukia, hivi sasa wanahaha kujaribu kuvifungia vyombo vingine ambavyo vinajaribu kutangaza habari ambazo ziko balanced kidogo, wanavichukulia kama ni tishio kubwa kwa ubazazi wao.
Na hivyo vyombo vya habari sasa vinatokea kwenye Nchi ambazo sio washirika wake
 
Propaganda za USA ili wanajeshi wake na vibaraka wake waachwe waondoke bila kuuawa
 
Wa Tz bana eti mauaji ya Kutisha Alepo.....Umeona kwenye Media ipi ayo mauaji? Yani tunalishwa propaganda za US/UK/France na baadhi ya nchi zilizokua zinawapa silaha na kifedha hao waasi....Yani Baada ya Waasi kutandikwa na kushindwa vibaya uko Alepo baadhi ya Media hasa CNN na BBC zinakuja na mauaji ya kutisha uko Alepo....Jana waliulizwa mbona hakuna ata picha za mauaji ayo na mbona hamkupiga kelele miaka 4 iliyopita waasi walivouchukua huo mji na kuchinja na kuua mlikaa kimya? Leo majeshi ya Syria,Iran,Hezbollah ya kisaidiwa na PUTIN angani baada ya kuwapa kichapo hao Free Syrian Army ambao ni waasi waliokua wanalipwa mishahara minono na silaha za kisasa na US,NATO,Saud na Qatar kushindwa Media zao zote zimekuja juu kuwatetea eti waruhusiwe waondoke na familia zao waende miji mingine....Hongera sana ASSAD na Majeshi yanayokusaidia no kipondo mwanzo mwisho....
 
AWA CHINJE WOTE HAO WAASI MAANA INCH NI YA SERIKALI ANAYEDAI SQUARE INCHI YA ARTHI LAKIMA ALE MABOMU YA MRUSI
Nchi ni ya wananchi na siyo ya serikali

Watu 100 wawapande kichwa watu million++

Utumwa huo
 
Back
Top Bottom