Chuda Kashara
JF-Expert Member
- Sep 5, 2016
- 849
- 557
Ni kwa sababu nyeto imekuwa too much Mkuu.Hizi topic sasa zimekua too much
Kumbe huku duniani nyeto ni lazima?Hamia mbinguni
Kweli kunna mengi mkuu....wewe tangu upate mbunye umeacha kabisa?...una muda gan tangu uache?Nilianza nikiwa form 2,nilkuwa hata sjawah jua hii ktu,wakanielekeza,nikaenda kujarbu home skufanikiwa,kesho nkawaeleza kuwa skufanikiwa,wakanieleza vzur,nilpo fika home tena nkatest ikakubal ilikuwa n raha ya ajabu kdogo nidondoke chooni,nikiwa nmetoka bafun najpaka mafuta ngoma ikasimama tena nkaenda choon nkapga tena,nkarud nikiwa nmekaa kbarazan ikasimama tena nkaenda tena choon nkapga,nkatoka baada ya muda tena ikasimama mmh!? Nkashtuka nkaona umekuwa mchezo sasa naweza piz damu nkaacha,ila ukawa mchezo wa kla sku nkienda kuoga napga,kuacha hii ktu n kuhakikisha una K ya permanent ambayo sku yeyote/muda wowote unaweza piga,yaan kfupi n kukaa na mbunye karibu
Ala!...mwenyekiti ni nani huyo?chama cha wapiga nyeto (CHAPUTA) nahic watakua na cha kueleza hasa mwenyekiti wao
nahisi kama sijampunguzia miaka ni miaka 15 tangu ameanza huyu atakuwa na uzoefu
hatari sana hii kitu
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Mkuu hukumbuki ulivyoanza ama ulivyoacha?Sikumbuki
nilivoanzaMkuu hukumbuki ulivyoanza ama ulivyoacha?
Ndio maana waikaita solitary sex Mkuu.Uzuri hli game una anza mwenyewe....ingekuwa unafundishwa bila shaka ungembebesha mtu lawama hadi kizazi cha nne.
Kama mvua?Inaanza tu
Inaanza kama mvua mkuu,yani utashangaa tu ni matope badala ya vumbi...[emoji23] [emoji23]Kama mvua?
Toka 2009,ila 2007 mpaka 2008 nmepga mno ila doctor nelson wa mapenzi aliniokoa kwa kusema madhara ya nyeto,ila mim naona kama nilpata faidaKweli kunna mengi mkuu....wewe tangu upate mbunye umeacha kabisa?...una muda gan tangu uache?
Mkuu wewe uliachaje? au bado upo kwa game?Toka 2009,ila 2007 mpaka 2008 nmepga mno ila doctor nelson wa mapenzi aliniokoa kwa kusema madhara ya nyeto,ila mim naona kama nilpata faida