Swali: Ni kweli wanaume mkisimamisha mnaumia?

Swali: Ni kweli wanaume mkisimamisha mnaumia?

Unajua kila kitu taamu inaanzanga na K.U
Yaani
kuku.
kulala
kusurula
Kulaliwa kwa itovu
kulaliwa kwa taako
Kujamba. Sasa wewe naliliwa kwa itovu huku Mishine iko juu halafu inanesa nesa. Ndo itakua sasa maana ya hiyo masine na k inavyokuanga.
Sent using Jamii Forums mobile app


Ewaaa!

Wewe mwanamke una mambo sana.

Umeandika kwa utamu hadi nimepata hamu
 
Kuna wakati *boo inasimama inakuwa ngumuuuu kama kisiki cha mpingo hadi inakuwa inanesanesa inauma kinoma noma, ikikosekana papuchi linafanyika zoezi la kuipoza kwa vijiwe vya barafu kwa muda inarudi inasinyaa inanyweaaaa
Kumbe kuna alternative!!
Basi vizuri.
 
Kuumia kwa uume inategemea kiwango cha hisiya ya lile tendo kimefikia kiwango kipi. Kama cha kawaida uume unakuwa kwenye hali ya kawaida.

Ila kama jeshi limecharuka linataka liingie vitani kindaki ndaki...aisee! Kama haujaoa uwe mtu wa ratiba nyingi. Kinyume chake kuanzia uume na korodani zitauma sana.
 
Kuna wakati *boo inasimama inakuwa ngumuuuu kama kisiki cha mpingo hadi inakuwa inanesanesa inauma kinoma noma, ikikosekana papuchi linafanyika zoezi la kuipoza kwa vijiwe vya barafu kwa muda inarudi inasinyaa inanyweaaaa
Poleni sana jomooon
 
Back
Top Bottom