Swali Maalum kwa watu MAALUM

Swali Maalum kwa watu MAALUM

Dah ! Vijana haya maswali yenu yatatuvunja migongo jamani !
 
cha muhimu ni kuzionesha. Haijalishi siku. Ninyi ndo aina ya watu ambao hula pilau siku ya Idd na Christmas tu

Duh umempiga atomic ya nagasaki... ni kwel hao hadi sikukuu ndo hununua yeboyebo la mguuni...' tetetetehtehteh, eti kula pilau hadi hitma ya marehemu.
 
Mi nahisi tulikua tunafanya matangazo ya biashara ya silaha zilizotengenezwa na warus na watu wengine duniani.kwa kuwa Ss hatujatengeneza silaha hata moja pale. Kazi kweli miaka 50 ya uhuru

Acha uzushi wewe....kuna boat ya kisasa ya kivita ilionyeshwa tumetengeneza wenyewe. Au unadhan silaha ni bunduki tu
 
Kifaru na karate ni zana na mbinu ambayo ni obsolete vitani siku hizi, huwezi kumtisha mwerevu kwa kifaru na karate.
 
Kama washauri wa JK ni akina Komba na Lukuvi unategemea nini?

Kwahiyo ushauri wa vilaza watupu akina msigwa std 7, sugu form ii, lema iv, mnyika vi, slaa udokta wa kudodosa biblia dhidi ya mwenyekiti kilaza a.k.a dj ndo wa maana? Ndo maana kutwa wako busy na mahawala.
 
Akili ndogo , akili ndogo.........

Uongozi dhaifu , uongozi dhaifu........

Ni matatizo makubwa sana kwenye nchi hii.

Na huo uongozi dhaifu ndo limekua tatizo la chadema, chama linazidi didimia kimyakimya.
 
Haziwezi. Silaha hazina uwezo wa kufikiri. Kibaya zaidi, mpaka sasa hazijui kama kuna kero za Muungano!
 
silaha zile ukitupa bomu moja linateketeza zote, vita ni mbinu sio silaha.alikuwa anamtisha kagame

Hizo silaha si kuwa tunamtisha kagame tu, hapana ila tunatuma sms kwa maadui wa ndani(ukawa), hadi nje, kagame, joyce banda, sultan wa oman via ukawa. Kifupi jana tumeua ndege wanne kwa jiwe moja.
 
hahaha,

MM ninawazo tofauti kdg. Ile ilikuwa ni kucreate hofu kwa Wananchi wasio na uelewa juu ya ***** ***** zinazoendelea juu ya kuunda serikali ya Tanganyika (NA HIVI WAMESHATANGAZA KUWA JESHI LITACHUKUA NCHI)

Pia naungana na msemaji aliyesema kuwa ni MSG kwa Oman... ajabu hata walialikwa na ikawakilishwa na Waziri wao wa Foreign Affairs!?

yangu ni hayo
 
Silaha zile tulizooneshwa ktk
sherehe za Muungano, zitaweza
kutatua kero za Muungano?

Yes! Wananchi wakawaida wanachotaka kuona ni DOLA ipo na inafanyakazi! Hapa wanajenga imani na Serikali yao ambayo ni muhimu sana kwa Mshikamano wa Taifa... Nadhani ungenyambua kero moja moja ingesaidia sana badala ya kuiweka kwa ujumla wake! Tambua kuwa si rahisi kutatua Kero zote kwa wakati mmoja ndo maana ktk relationship yoyote ile lazima kuna kitu kinaitwa Compromise ili maisha yaendelee! So far Faida ya Kuwa na Muungano kwangu ni Mkubwa Kuliko Hasara ya Muungano wetu! Mambo madogo madogo ambayo hata Mhe Rais ameyaongelea ni ya ki-administrative zaidi ambayo yanatatulika! Mfano Number za magari na tozo za ushuru ktk magari hili si big deal kwani kulitatua ni rahisi sana! Ku-allocate pato la Taifa Bara na Visiwani kulingana na Ratio iliyokubaliwa kwa pamoja ni issue ndogo sana... WATANZANIA tusipende kujaribu jaribu maana kuna vitu kama Sembe ukijifanya unajaribu mwisho wake mnajikuta mmekuwa mateja na inagharama kubwa kurejea hali yako ya kawaida!!! Muungano wetu uboreshwe ulindwe, kwa manufaa ya vizazi vyetu na vijavyo..Suala la Muundo isiwe kikwazo kwani tunaweza kuwa hata na serikali 7 tukiamua lakini Muungano wetu ukaendelea iwapo tutaimarisha misingi imara ya waasisi wetu ... Tusiwe watumwa wa theories za watu wa magharibi kuhusiana na muungano ...tuangalie mahitaji yetu zaidi ...
 
Silaha zile tulizooneshwa ktk
sherehe za Muungano, zitaweza
kutatua kero za Muungano?

Kwani hii ni mara ya kwanza nchi kuonyesha silaha wakati wa sherehe kubwa kama ile ya kumbukumbu ya muungano?
Kama kumbukumbu zako ziko vizuri,wakati tunasherehekea miaka 50 ya uhuru wa Tanganyika,maonyesho kama yale ,yalionekana.Kwanini hukuoji wakati ule juu ya maonyesho.
 
hizo zote ndizo ninazosema hila za ccm kuonyesha kwamba wanauwezo wa kuwadhibiti wote wanaotaka serikali tatu,lakini kwa kuwa ni hila inazaa maswali mengi sana na majibu yake ni udhaifu kwa serikali nzima ya ccm
 
cha muhimu ni kuzionesha. Haijalishi siku. Ninyi ndo aina ya watu ambao hula pilau siku ya Idd na Christmas tu
Shah wa Iran alizionyesha na akziingiza mitaani lakini mwisho wa siku alikimbia yeye.Wenye akili zetu tunajua lengo ni nini,kalagabaho!!!
 
Kwahiyo ushauri wa vilaza watupu akina msigwa std 7, sugu form ii, lema iv, mnyika vi, slaa udokta wa kudodosa biblia dhidi ya mwenyekiti kilaza a.k.a dj ndo wa maana? Ndo maana kutwa wako busy na mahawala.

Vipi mbona mbio sana. Busara,hekima na kujitambua havihitaji shule kwa waliyoyafanya Lukuvi na Komba kama wewe ni Mzalendo yangekugusa, lakini hamtaki kuyaona na mmejitoa ufahamu. Mambo yanavyokwenda wa kulaumu sio CDM ni CCM sababu ndio tulio wakabidhi nchi. BADIRIKA
 
Kwa zama hizi ambazo mataifa makubwa yanatazamana kama majogoo yanayotaka kupigana sidhani kama kuna taifa linaloweza kutuuzia silaha ambazo ni zao la teknolojia yake mpya kabisa. Tunauziwa makapi halafu tunayafanyia maonesho, hakika tumeistaajabisha dunia. Hivi lengo lilikuwa ni nini hasa? muungano unadumishwa kwa siraha? Mbona tunafanya mambo bila kufikiri? Hoja sasa zinajibiwa kwa vioja. walituambia serikali tatu itapelekea jeshi kuasi, jana wakatuonyesha siraha zitakazo tumiwa na jeshi katika uasi huo, hovyo kabisa. Eti jeshi lipo fiti kulinda muungano, wapi uliona muungano unalindwa na jeshi? kama sio udikteta ni nini? Wekezeni kwenye elimu baada ya miaka 30 tuwe na vijana angalau wanaoweza kuunda siraha ili baada ya miaka 40 tufanye maonesho ya siraha zetu wenyewe hata kama ni low quality lakin ni zetu! na dunia nzima tutaiambia hivyo! Yes, ni zetu! Sisemi tusinunue siraha ila basi tuandae mazingira ya kuwa na vyetu.
Hoja nzito. Tungekuwa tunaonyesha zana tulizotengeneza wenyewe sawa, ila maonyesho yale hayana maana
 
Kwani hii ni mara ya kwanza nchi kuonyesha silaha wakati wa sherehe kubwa kama ile ya kumbukumbu ya muungano?
Kama kumbukumbu zako ziko vizuri,wakati tunasherehekea miaka 50 ya uhuru wa Tanganyika,maonyesho kama yale ,yalionekana.Kwanini hukuoji wakati ule juu ya maonyesho.

Nadhani hujalielewa swali
 
Back
Top Bottom