Swali langu kwa bakwata

Swali langu kwa bakwata

Naomba tu kuuliza kwani bakwata waraka wenu unatoka lini?

Uzi tayari
Ili iweje!
Si Kila watu ni wakurupukaji yakhee..
"Nimeamua kukaa kimya na hakuna mwenye mabavu ya kuligawa taifa"
Hii kauli inatosha kutoka kwa Rais
Ni kwamba hata nyaraka sijui waraka zitoke ngapi Jambo limepitishwa Bungeni ni kama mnapigia mbuzi gitaa..
 
Hivi pale Kuna PhD ngapi maana nijuavyo ukiwa umesoma sana hasa hii elimu ya mzungu pale huwezi kukaa kwani utabamizwa na majini hadi utawaachia wenye nafasi yaoû
 
Hivi pale Kuna PhD ngapi maana nijuavyo ukiwa umesoma sana hasa hii elimu ya mzungu pale huwezi kukaa kwani utabamizwa na majini hadi utawaachia wenye nafasi yaoû
Tatu, Lipumba, Assad na Dau 😄😄
 
Hivi pale Kuna PhD ngapi maana nijuavyo ukiwa umesoma sana hasa hii elimu ya mzungu pale huwezi kukaa kwani utabamizwa na majini hadi utawaachia wenye nafasi yaoû
Majini tena mkuu [emoji28][emoji28]
 
Back
Top Bottom