Swali langu kuhusu Mafunzo ya JKT


NullPointer

NullPointer

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
3,480
Likes
731
Points
280
NullPointer

NullPointer

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
3,480 731 280
Majina yametoka ya wanafunzi ambao wanatakiwa kwenda jeshini kwa mafunzo ya kijeshi yaani shule zote zilizobakia kuacha zile 27 ambao walienda awamu ya kwanza. Nani anafahamu ni website gani jamani?
alafu asiyeenda hatua gani hizo zitachukuliwa? Msianze kuponda jamani, ka huwezi kujibu tafuta post nyingine maana haikuhusu hii
 
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
2,282
Likes
205
Points
160
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
2,282 205 160
ASSUMPTION: Kwa kua walioitwa ni waliofaulu. Watakaokaidi hawatapata mkopo watakapochaguliwa kuingia vyuo vikuu
 

Forum statistics

Threads 1,274,856
Members 490,833
Posts 30,526,099