Mtalingolo
JF-Expert Member
- Aug 4, 2011
- 2,181
- 410
babu kashindwa kusimamisha!
Mzee wa miaka 75 alimuoa binti wa miaka 15,
On their first Night wote walikuwa wanalia... Je unadhani sababu ninini...??
Jibu swali acha longolongo............................ Mtalingolo
hahaa Binti hajui kitu na babu kasahau kilakitu...
JIBU; Binti hajui kitu kwahiyo anamtegemea Babu, Lakin babu naye kasahau kilakitu so ngoma droo., ndiomaana wote wakaanza kulia...
Hope bro B52 & BAGAH mmenipata...
Sa bint atalilia nini wakati haujui utamu ukoje, au ni baada ya kuona machozi ya Babu akakumbuka analivyokuwa akilia mdogo ake alipokuwa hamyamaziki.
Binti alikuwa bikra na babu alikuwa na ugwadu yan maukame so babu ali mpanda sana mpaka utamu ukageuka kilio na binti analia maumivu ya brka yake.
...aisee nashindwa hata waza hapa...
hahaha huyo kibint analia coz anaona mmmh kizee kinamuharibia tuu haya na huyo jizee analia coz kibint anampa mambo adimuuMzee wa miaka 75 alimuoa binti wa miaka 15,
On their first Night wote walikuwa wanalia... Je unadhani sababu ninini...??
hahaa Binti hajui kitu na babu kasahau kilakitu...