PostGE2025 Swali la Ugomvi: Kwani Mmepaniki nini Wenzetu?

PostGE2025 Swali la Ugomvi: Kwani Mmepaniki nini Wenzetu?

Conversations and stories after Tanzania's 2025 General Elections

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Posts
34,253
Reaction score
44,594
Sijaelewa na sioni naeleweshwa vipi. Baada ya kuvuruga uchaguzi mkuu, mkatumia nguvu kubwa kuua wananchi wetu, mkaagiza wabakwe na kulawatiwa kama silaha ya dola. Mkakufuru miili ya watoto wetu na kama haitoshi mkatetea na kutuelezea kuwa libido muue, make na kulawiti ili msije kuondolewa kwa Mapinduzi ya nguvu ya umma.

Mmendelea kutoa vitisho na majigambo kuwa nyinyi pekee ndio mmeumbwa kuwatawala Watanzania. Kuwatawala kwa visasi na risasi. Mmeonja damu sasa mmeongezeka hamu. Mmekula nyama ya binadamu na dasa hamna mwiko.

Lakini nyinyi na makuwadi wenu wa uovu mmepaniki!! hamuachi matamko, vitisho na majigambo. Mnatishwa nini na mna risasi na vifaru? Mnakuja na hoja za kidini na zinapuuzwa hamuelewi. Mnatishia
Kuua tena lakini nyinyi ndio mnaogopa.

Mnawaogopa Watanzania? Mmepaniki, hamjielewi. Hamkubali kuachwa? Mnaleta figisu mapenzi yalipochuja. Mmepaniki nini hasa hata maofisini mnakaa kwa kunyemelea...

How so? Who are you?
 
Kwa sasa hawaungwi tena mkono na wananchi walio wengi! Isipokuwa chawa wao wachache wachumia tumbo, na pia wale waliojitoa ufahamu. Tegemeo lao kuu linalowaweka madarakani ni vyombo vya dola, kupitia vitisho, utekaji, utesaji, kufunga, na mauaji.

Ni mambo ya aibu kabisa haya.
 
Humsikii katibu mkuu wa chama. Sijui kama yupo

Humsikii makamu mwenyekit wa chama.

Himsikii katibu mwenezi

Humsikii mwenyekiti wa uvccm
Huwasikii viongoiz wengine wa jumuia za chama.

Wenheviti wa mikoa na wilaya ni kama wajifuta chamani.

Chawa Makonda nae ni kama yupo mateka.

Je, amesusiwa ???????
 
Humsikii katibu mkuu wa chama. Sijui kama yupo

Humsikii makamu mwenyekit wa chama.

Himsikii katibu mwenezi

Humsikii mwenyekiti wa uvccm
Huwasikii viongoiz wengine wa jumuia za chama.

Wenheviti wa mikoa na wilaya ni kama wajifuta chamani.

Chawa Makonda nae ni kama yupo mateka.

Je, amesusiwa ???????

Huwezi kutetea huu uhuni ukiwa na akili timamu. Conscious yako itakusuta na kukusumbua sana. Unaweza kushindwa kulala. Pesa sio kila kitu.

Hivi hawa machawa hakuna ndugu, wapendwa wao walioathirika au wao wanajali ubinafsi, pesa, vyeo, umaarufu tu?
 
When Samia was a cornered cat, it was Catholics who endorsed her Presidency. Even Muslims were against her, but Mabeyo, a devout Catholic stood by her side.

This is not about Catholics hating Samia. Its about loathing her putrid politics. Nothing said by Father Kitima, was not said during Magufuli's Presidency too, especially when the Government tried to conceal the death-toll caused by COVID-19.

Samia is a deranged megalomaniac, Incapable of intellectual thought.​
 
Humsikii katibu mkuu wa chama. Sijui kama yupo

Humsikii makamu mwenyekit wa chama.

Himsikii katibu mwenezi

Humsikii mwenyekiti wa uvccm
Huwasikii viongoiz wengine wa jumuia za chama.

Wenheviti wa mikoa na wilaya ni kama wajifuta chamani.

Chawa Makonda nae ni kama yupo mateka.

Je, amesusiwa ???????
Ila wapo masheikh 🤣🤣🤣, wanajibu kila hoja wao kwa niaba ya hao wote uliowataja. Mambo ya kijinga kabisaaa tunayashuhudia. Kazi tunayo! Tena si ndogo. Mama na mwanae wanarun show. Labda na yule Muhindi mnufaika.
 
How so? Who are you?
Wakati nakusoma, nikawa nawaza; kwa vile umetumia "wingi wao", na siyo umoja, kama Samia mwenyewe

Hawa akina Mwigulu Nchemba, Wasira Masato Stephen; akina Emmanuel Nchimbi na wengi wote wanaoshikilia madaraka ya uteuliwa wao katika hii serikali ya mchongo. Si wote hawa wameamua waziwazi kabisa kushiriki yote hayo yanayosimamiwa na Samia, kutuweka chini ya utawala wao kwa mabavu?

Sasa labda huko mbele ya safari tutaanza kuwa na mjadala wa hawa wacheza mechi dhidi ya waTanzania wenzao. Maana kama siyo ushiriki wa hawa huyu Samia, na hata kwa ushirikiano na Genge lake ingewawia vigumu zaidi kutudhalilisha kiasi hiki wanachofanya sasa hivi

Kuhusu Uoga wa Samia, hili linampa wakati mgumu sana wakati huu.. Hata ajipe ubabe, nchi imekwisha mkataa huyu.
 
"who are you?" Wanataka msiwapigie kelele Ili wakiwa wanakula wale vizuri wakijitanua. Wamepoteana na kuparaganyika mazima
oar2.jpg


HIp hop Sammy🤣
 
Humsikii katibu mkuu wa chama. Sijui kama yupo

Humsikii makamu mwenyekit wa chama.

Himsikii katibu mwenezi

Humsikii mwenyekiti wa uvccm
Huwasikii viongoiz wengine wa jumuia za chama.

Wenheviti wa mikoa na wilaya ni kama wajifuta chamani.

Chawa Makonda nae ni kama yupo mateka.

Je, amesusiwa ???????
Hao wote uliowataja ni wavizia fursa tu hao.
Wakati huu huwasikii wakitamka lolote huku wakisubiri joto lipungue waanze kumsifu Samia Suluhu Hassan kuwa kiongozi wao mzuri sana.

Kinacho wazuia kujivua vyeo vyao ni nini kama wanaona uovu umefanywa kwa waTanzania?
 
Back
Top Bottom