Swali la kizushi

Swali la kizushi

kweli lugha imekua pana, kuna swali la kizuri na swali la kizushi?
 
kama wakipendana mimi si Mungu kufanya pingamizi,isitoshe kutoga sikio haina impact ya kunifanya nimkatalie!ila kama anavaa hereni nitamshauri kuacha
 
Hereni style tu mkuu kuna wanaume hawavai vipuri ila wanaliwa kiboga!!!!usimjudge mtu kwa muonekano!!!!
 
Hivi unaweza kumuozesha mwanao kwa mvulana aliyetoboa sikio?

Weweje...
Utashindwa kumuoza mwanao kwa binti,aliyechora tattoo pajani?

Au utamkatalia binti yako asiolewe na mtu anayefuga Rasta...?
 
Sasa kama mwanao kampenda wewe utafanya nini? Hata usipomuozesha hautaweza kuvunja mahusiano kwani wameshaamua.
 
Back
Top Bottom