SWALI LA KIZUSHI PART ii

Tabutupu

JF-Expert Member
Nov 26, 2010
12,353
16,614
Ivi mkeo au mchumba wako wa kike akikuuliza hili swali utajibu vipi.

" ivi nikifa utaoa mke mwingine"?
 

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Feb 27, 2011
6,768
892
Mkuu, mbona swali jepesi tu,hata usipouliza lazima watu wataolewa au wataoa siku mmoja akifariki
 

Washawasha

JF-Expert Member
Aug 7, 2006
15,764
11,032
haiwezekani kuoa MKE mwengine,isipokuwa kuoa MWANAMKE mwengine inawezekana.
 

Washawasha

JF-Expert Member
Aug 7, 2006
15,764
11,032
n.....ko!!! umetuweka watoto wadogo sisi ...!
Swali la mtego hili huwezi kuoa MKE isipokuwa unaoa MWANAMKE (MKE NI MWANAMKE ULIYEMUOA/ALIYEOLEWA). Hii ni sawa nakusema BARAFU iliyoganda. Barafu haigandi ila Maji ndiyo yagandayo. Ila muuliza swali nampa mji,nenda Kilindoni
 

Tabutupu

JF-Expert Member
Nov 26, 2010
12,353
16,614
Swali la mtego hili huwezi kuoa MKE isipokuwa unaoa MWANAMKE (MKE NI MWANAMKE ULIYEMUOA/ALIYEOLEWA). Hii ni sawa nakusema BARAFU iliyoganda. Barafu haigandi ila Maji ndiyo yagandayo. Ila muuliza swali nampa mji,nenda Kilindoni

Siyo jibu, umechemka .
 

Tabutupu

JF-Expert Member
Nov 26, 2010
12,353
16,614

Mimi nitamjibu NDIYO kwa sababu huo ndio ukweli.
Umechemka kabisa
400_F_12458255_j9xdsguhyhnzcFZbSUMVtp0tJwMIMKov.jpg
 
Feb 8, 2011
99
10
Mi naona inategemea na umri,mfano,wote mnamiaka 90 kwa kila m1,mwanamke akifa kweli utaoa mwanamke mwingine?umri ndio kilaki2.
 

Tasia I

JF-Expert Member
Apr 21, 2010
1,223
192
unajua hata siku moja usimtie mwenzako katika ajariu, kwasababu wht if akifail kuahandle hayo majaribu??
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom