Swali kwa wanandoa tu! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa wanandoa tu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BekaNurdin, Jan 12, 2017.

  1. B

    BekaNurdin JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2017
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 1,325
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    Imagine umetokea mwisho wa dunia hii tunayoishi sasa! Wote tumeondoka na kujikuta tumezaliwa upya katika dunia mpya ambayo hatua za kukua ni kama ilivyokuwa kwenye dunia ya awali (mtoto, kijana, mtu mzima, uzee).

    Sasa umekuwa kijana kwenye dunia mpya (ikiwa umerejeshewa kumbukumbu za maisha katika dunia iliyopita) na uko kwenye harakati za kutafuta mchumba awe mwenzi wako wa maisha, kwa bahati nzuri ukakutana na kijana aliyekuwa mume/mke katika dunia ya zamani.

    Je, utafunga naye ndoa?
     
  2. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2017
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 13,554
    Likes Received: 10,931
    Trophy Points: 280
    Kama kuna mwenye ndoa atakayekujibu hili swali namshauri akafanye assessment ya akili yake!

    BTW, wewe una ndoa? Jibu lako ni nini?
     
  3. DZUDZUKU

    DZUDZUKU JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2017
    Joined: Nov 8, 2012
    Messages: 3,405
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    Kama mwisho wa dunia.....ghafla upo duniani..,.....so confusing

    Sent from my VFD 1100 using JamiiForums mobile app
     
  4. M

    Masai Mara Senior Member

    #4
    Jan 12, 2017
    Joined: Dec 25, 2014
    Messages: 134
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Najua uliyena naye humpendi, ndo maana unatafuta ushauri kijanja
     
Loading...