Swali kwa great thinkers wa JF

APA CHICAGO

Senior Member
Oct 20, 2019
141
250
Kwenye huu uzi watu wamechangia maoni yao hata hivyo wengi wamekwepa kutoa jibu kama ni uzembe au la.
Nihitimishe hoja yangu kwa kusema mbunge anaetetea kiti chake cha ubunge kushindwa ndani ya Chama wakati wa kura za maoni ni Uzembe.

Nina sababu kadhaa.
1. Wapiga kura wanaopiga kura za maoni ndani ya vyama vya siasa wengi wao kwa asilimia kubwa bado wanasumbuliwa na maadaui wa taifa waliowahi kutajwa na rais wa awamu ya kwanza hayati mwl JK Nyerere hasa umasikini.

2. Democrasia yetu ni Changa ndani ya vyama vya siasa na nje ya vyama vya Siasa.

3. Rushwa imekuwa sehemu ya maisha yetu hivyo mtu kumpigia kura kiongozi yeyote bila chochote imekuwa ni jambo gumu sana kama kukuta boat imepaki stend ya mabasi.
 

Detective J

JF-Expert Member
Oct 17, 2016
11,105
2,000
Je ni uzembe wa khali ya juu kwa mbunge ambaye anatetea nafasi ya ubunge wake kushindwa kwenye kula za maoni ndani ya Chama?
Kushindea kwenye kura ya maoni si uzembe.

Kuna kupa picha halisi kuwa asilimia kubwa ya wenzio hawakubaliani na ww..
Sasa ni kazi yske kuangalia kutokukubaliwa huko kumeanzia wapi

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom