• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Swali: Hivi Kasi Mpya ya CCM Ndio Hiii?

Kimagege

Kimagege

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
283
Points
195
Kimagege

Kimagege

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
283 195
huyo ni ndugu yake na yule jamaaaaa mnbamjua mtajeni basi?acha uoga ww mtaje tuu kwani kitu gani?
 
mzalendo mtanganyika

mzalendo mtanganyika

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2012
Messages
309
Points
250
mzalendo mtanganyika

mzalendo mtanganyika

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2012
309 250
hata sielewi anamaanisha nini, hivi sofa akinywa mbwa wakati tuna scarcity tutafika kweli
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,331
Points
2,000
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,331 2,000
Hapo lazima Singida kwa MWIGULU
 

Forum statistics

Threads 1,402,761
Members 530,977
Posts 34,404,295
Top