Suzuki carry kwa bei poa

Suzuki carry kwa bei poa

uniq

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2011
Posts
5,089
Reaction score
31,086
carry suzuki.jpgcarry suzuki 2.png
Habari zenu wakuu, kama inavyoonekana kwenye picha, suzuki carry iliyo kwenye hali nzuri inauzwa na kwa bei nzuri ya Tshs. 7,500,000 na ni negotiable.
Karibuni sana.
Kwa maelezo na mawasiliano zaidi, unaweza pm au wasiliana kwa namba 0752 037 802 au 0713 078 239.
 
View attachment 150463View attachment 150464
Habari zenu wakuu, kama inavyoonekana kwenye picha, suzuki carry iliyo kwenye hali nzuri inauzwa na kwa bei nzuri ya Tshs. 7,500,000 na ni negotiable.
Karibuni sana.
Kwa maelezo na mawasiliano zaidi, unaweza pm au wasiliana kwa namba 0752 037 802 au 0713 078 239.


Naitaka kama hii Hijet Daihatsu.
 

Attachments

  • daihatsu_hijet_2500470.jpg
    daihatsu_hijet_2500470.jpg
    10.4 KB · Views: 110
Back
Top Bottom