Supu ya pweza maarufu kama respect.


CABANA

CABANA

Senior Member
Joined
Feb 6, 2013
Messages
134
Likes
41
Points
45
CABANA

CABANA

Senior Member
Joined Feb 6, 2013
134 41 45
Habari zenu wanajamii? Kwa wale wenye kujua juu ya hiyo supu ya pweza ambayo ni maarufu sana mikoa ya pwani hasa Dsm.Inasemekana inaongeza ari na nguvu wakati wa tendo la ngono, je kuna ukweli wowote na kwanini basi pweza wasiwe suluhisho la tatizo la nguvu za kiume?
 
TECHMAN

TECHMAN

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
2,669
Likes
186
Points
160
TECHMAN

TECHMAN

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
2,669 186 160
wewe nini maoni yako katika hilo? je usha jaribu ukaona? au unataka ujue ndo ukajaribu? Ntakujibu baadae kidogo ngoja nimalizie hii supu ya pweza isije powa.
 
CABANA

CABANA

Senior Member
Joined
Feb 6, 2013
Messages
134
Likes
41
Points
45
CABANA

CABANA

Senior Member
Joined Feb 6, 2013
134 41 45
Ipo pale maeneo ya fire! Siiwezi kulingana na mazingira yalivyo, natamani niandae mwenyewe nyumbani.
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,166
Likes
8,610
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,166 8,610 280
aaa kwa hiyo namimi nikiinywa itaniongeza ari na nguvu kungonoka?
Aaaaaaa twafadhali jamani mtasababisha watu watoke vipichu mkononi
 
uvugizi

uvugizi

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,128
Likes
395
Points
180
uvugizi

uvugizi

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,128 395 180
supu ya pweza si lolote , pata kitu inaitwa bunga toka congo acha kabisa yaani ukiingia kunako mechi ni mnazi mnazi mwanzo mwisho bila madhara wala maumivu na kwa ile style ya kufikia orgasm ndiyo yenyewe ni PM tu
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,263
Likes
131,750
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,263 131,750 280
Kuna ukweli ndani yake
 
M

Mystic

Senior Member
Joined
Feb 4, 2013
Messages
151
Likes
1
Points
35
M

Mystic

Senior Member
Joined Feb 4, 2013
151 1 35
supu ya pweza si lolote , pata kitu inaitwa bunga toka congo acha kabisa yaani ukiingia kunako mechi ni mnazi mnazi mwanzo mwisho bila madhara wala maumivu na kwa ile style ya kufikia orgasm ndiyo yenyewe ni PM tu
Bunga toka congo
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,016
Likes
5,334
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,016 5,334 280
ungesema tendo la ndoa, ningejaribu kukuelimisha lakini umezungumzia ngono kwa maana uzinzi....sitaweza!
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,639
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,639 280
wewe nini maoni yako katika hilo? je usha jaribu ukaona? au unataka ujue ndo ukajaribu? Ntakujibu baadae kidogo ngoja nimalizie hii supu ya pweza isije powa.
Supu ya pweza bado inanywewa,tube jibu au hadi
match ikachezwe ndo utatuletea feedback!!!!!
 
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,193
Likes
662
Points
280
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,193 662 280
sie wengine twainyea kiafya, and seafood lovers, mtatusababishia tuone aibu kuagiza supu hiyo maarufu(octopus) pale samakisamaki-mlimani city
 
uvugizi

uvugizi

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,128
Likes
395
Points
180
uvugizi

uvugizi

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,128 395 180
Bunga toka congo
yaaah ni unga fulani hivi ambao unatengenezwa kwa miti shamba sasa wakongo wanaita bunga , kwa mujibu wa lafudhi yao ukiwa nayo ujazo wa kifuniko cha soda ni nyingi sana mwaka mzima unatumia, ila hizi zingine naona kama uzushi tu na zina madhara makubwa yaani usipokuwa nayo na charge nayo kwishney ila hii ni kama tiba
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,334
Likes
40,094
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,334 40,094 280
Habari zenu wanajamii? Kwa wale wenye kujua juu ya hiyo supu ya pweza ambayo ni maarufu sana mikoa ya pwani hasa Dsm.Inasemekana inaongeza ari na nguvu wakati wa tendo la ngono, je kuna ukweli wowote na kwanini basi pweza wasiwe suluhisho la tatizo la nguvu za kiume?
ni kweli, ukiijumlishia na nyagi siku hiyo utakuwa CNN....
 
Eng mwang'oko

Eng mwang'oko

Member
Joined
Apr 14, 2013
Messages
40
Likes
0
Points
0
Eng mwang'oko

Eng mwang'oko

Member
Joined Apr 14, 2013
40 0 0
By CABANA<br />
Habari zenu wanajamii? Kwa wale wenye kujua juu ya hiyo supu ya pweza ambayo ni maarufu sana mikoa ya pwani hasa Dsm.Inasemekana inaongeza ari na nguvu wakati wa tendo la ngono, je kuna ukweli wowote na kwanini basi pweza wasiwe suluhisho la tatizo la nguvu za kiume?
<br />
<br />
ni kweli, ukiijumlishia na nyagi siku hiyo utakuwa CNN....


Hizi zote ni kama min kabang zinaishaga fasta no effects...ila kuna vitu kutoka huko congo nasikia balaa usinywe ukamfanya mkeo au wife mtarajiwa atakukimbia aisee....
 

Forum statistics

Threads 1,272,639
Members 490,036
Posts 30,455,712