Supermarket inauzwa bei ya kutupa


salimkabora

salimkabora

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2012
Messages
2,449
Points
1,225
salimkabora

salimkabora

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2012
2,449 1,225
Ina mashelf ya kisasa detachable, mafriza, mafriji three door, acs, trolleys, majiko ya mikate, ya keki, mixers, friers, bugger grills, berbeque, popcorn machine, juicers,etc. Vyote milioni kumi na sita pekee piga 0754 843388. Hiyo ni bei ya kutupa majiko pekee dukani ni zaidi ya pesa hizo. Wahi ufaidike.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,410
Points
2,000
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,410 2,000
Vipi naskia ipo Jirani na eneo la uwekezaji pale Magogoni kama alivyoshauri Mzee Mwanakijiji eeeh, pale ni pazuri sana kwa hii supermarket ndio maana hata hio bei ni sawa na bure kabisaaa
 
Last edited by a moderator:
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,282
Points
2,000
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,282 2,000
Iko eneo gani?
 
salimkabora

salimkabora

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2012
Messages
2,449
Points
1,225
salimkabora

salimkabora

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2012
2,449 1,225
Haipo magogoni lakini nitoe tu shukrani kwa wale ambao wangetaka bado kuwasiliana na mimi niwaarifu tu kwamba tayari imeshachukuliwa chapchap
 

Forum statistics

Threads 1,283,856
Members 493,850
Posts 30,803,286
Top