Sumu ya kuuwa kunguru | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sumu ya kuuwa kunguru

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Akthoo, Feb 21, 2012.

  1. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 524
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    Nataka sumu ya kuuwa kunguru kwani wanamaliza vifaranga wa kuku wangu pamoja na kunipa usumbufu mwingi!
     
  2. S

    Shansila Senior Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umekulia wapi?Ungekulia kijijini usingeuliza hili swali.
     
  3. ChaterMaster

    ChaterMaster JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 1,061
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    weka kipade cha nyama ufunge na kamba ya uzi
     
  4. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 524
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    Ahsante Zepipo.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,464
    Likes Received: 3,350
    Trophy Points: 280
    Tengeneza banda nzuri la vifaranga na usiwaache wakizagaa ovyo!
     
  6. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 524
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    Kuuliza si ujinga! Haijalishi umekulia wapi? Watu wako ferry na hawajui kuogelea!
     
  7. LD

    LD JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,015
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Fuata ushauri huu
     
  8. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 524
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    Pia huo ushauri. Ahsante.
     
  9. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,300
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    unaweza kuwapaka dawa ya mkeka hao vifaranga, na ukawaachia wakatembea na wasiliwe, hiyo ni nzuri sana. jaribu
     
  10. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 312
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hiv hufahamu kama kunguru nae ana haki ya kuishi?Na tena MUNGU ametuagiza kutisha ndege,wanyama na vyote vyenye uhai?Mbaya zaid kama maliasil watakufahamu.
     
  11. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,608
    Likes Received: 3,724
    Trophy Points: 280
    Dah kuwaua inabidi uwamalize wote ndio tatizo litaisha..........nenda ofisi za WCST wanatoa mitego ya kunguru ambayo ina sumu maalum ndani yake......muone ndugu Nyiti (WCST wako mkabala na Ubalizi wa Msumbiji baada tu ya PP Tower upande wa kulia kama unaenda Baharini)
     
Loading...