Sasa hivi Mbowe kakosa mwelekeo..Dr. Slaa aliwahi kiwaambia wasipokuwa na misingi ya chama na kuiheshimu itawagharimu. Na ndio linaloendelea sasa hivi.Hivi kweli CHADEMA mmefikia stage ya kuanza kuangaika na WEMA kweli??????.....jamani jamani
Mnakijengea picha gani hiki CHAMA?????.......Wema is no more asset tena na si mtu wa kuwafikisha mnapotaka nyie....
EBU kirudisheni chama chenu kwenye misingi yake jamani.....
Dr Slaa MZEE WANGU kokote ulipo kule ebu rudi NCHINI uanzishe CHAMA KIPYA CHA SIASA.........
Hivi kweli CHADEMA mmefikia stage ya kuanza kuangaika na WEMA kweli??????.....jamani jamani
Mnakijengea picha gani hiki CHAMA?????.......Wema is no more asset tena na si mtu wa kuwafikisha mnapotaka nyie....
EBU kirudisheni chama chenu kwenye misingi yake jamani.....
Dr Slaa MZEE WANGU kokote ulipo kule ebu rudi NCHINI uanzishe CHAMA KIPYA CHA SIASA.........
Bora nawe uuhlize mkuuhivi leo FREDERICK SUMAYE NI WA KUTOA UPDATES ZA WEMA SEPETU?
hivi siasa huwa zinawafanyaga nini?
Watu8 nisaisdie kuuliza pls
Kweli Mkuu umenena.Hivi kweli CHADEMA mmefikia stage ya kuanza kuangaika na WEMA kweli??????.....jamani jamani
Mnakijengea picha gani hiki CHAMA?????.......Wema is no more asset tena na si mtu wa kuwafikisha mnapotaka nyie....
EBU kirudisheni chama chenu kwenye misingi yake jamani.....
Dr Slaa MZEE WANGU kokote ulipo kule ebu rudi NCHINI uanzishe CHAMA KIPYA CHA SIASA.........
Sumaye katia aibu kwa kweli. Chadema ndio wanakufa hivyo.Sumaye anamzungumzia Wema sepetu?
Sumaye yule alokua waziri mkuu? Leo anamzungumzia Wema kiponeo cha watu[emoji23] [emoji23]
Kweli msimu huu mgumu sana
Makamanda wamekuwa watoto wa chekechea hawezi soma huu uzi
Sawa bingwa wa maneno machafu. Lakini mimi nilikupa ushauri wa bure tu, sio lazima uupokee. Post zako zina akisi kilichopo kwenye ubongo wako.Weye Matiti, hebu tulia. Utamwagikiwa mkojo wa shetani bure. Tulia!
Keki ya Taifa.... lolHuku ni kupoteana kisiasa au nini!!!
Yaani leo CDM mmeanza kutenga mda wenu kumsubiri Wema muigizaji!!!
Vema kama umenisoma. Usipende kurukiarukia mipera hovyo. Utaja ng'atwa na nyigu bure!Sawa bingwa wa maneno machafu. Lakini mimi nilikupa ushauri wa bure tu, sio lazima uupokee. Post zako zina akisi kilichopo kwenye ubongo wako.
Hivi kweli CHADEMA mmefikia stage ya kuanza kuangaika na WEMA kweli??????.....jamani jamani
Mnakijengea picha gani hiki CHAMA?????.......Wema is no more asset tena na si mtu wa kuwafikisha mnapotaka nyie....
EBU kirudisheni chama chenu kwenye misingi yake jamani.....
Naona hapo Mama Fulani naye atatafunwa tu baada ya mwenyekiti kujitafunia bintimediocre unahangaika sana na CHADEMA baada ya kutimuliwa kwa usaliti.