Mwana Mnyonge
JF-Expert Member
- Mar 3, 2011
- 518
- 452
Waziri mkuu mstaafu ,Fredrick sumaye amekirejesha darasani chama chake CCM .sumaye anaamini ccm hakijahitimu au kimepotea njia.anataka kisome upya ili hatimaye kiweze kutunikiwa cheti cha ushindani katika mfumo wa vyama vingi.Akizungumza na gazeti la kila siku la mwananchi sumaye ameitaka ccm kujifunza hoja za CHADEMA kisiasa,badala ya kuiachia serikali kupambana na chama hicho.
amesema chadema wanafanya kazi za siasa lakini ccm imekaa kimya,wanataka serikali ndio ijibu hoja za chadema.hili si jambo zuri kwa kuwa chama kinatakiwa kijibu kila hoja inayoelekezwa kwake .kama hakina majibu kinatakiwa kuuliza au kuomba majibu serikalini .Hiyo ndio kazi ya chama cha siasa kilichopa madarakani.
kauli hiyo imekuja siku moja baada ya katibu wa halmashauri kuu ya taifa (NEC) ya ccm wa habari na uenezi ,John chiligati kuomba vyombo vya dola viwe imara kuwachukulia hatua viongozi wa chadema kwa kile alichoita ......"kutoa kauli hatari za kujaribu kughilibu akili za watu"
source mmwanaHALISI jumatano march 9-15 ,2011
amesema chadema wanafanya kazi za siasa lakini ccm imekaa kimya,wanataka serikali ndio ijibu hoja za chadema.hili si jambo zuri kwa kuwa chama kinatakiwa kijibu kila hoja inayoelekezwa kwake .kama hakina majibu kinatakiwa kuuliza au kuomba majibu serikalini .Hiyo ndio kazi ya chama cha siasa kilichopa madarakani.
kauli hiyo imekuja siku moja baada ya katibu wa halmashauri kuu ya taifa (NEC) ya ccm wa habari na uenezi ,John chiligati kuomba vyombo vya dola viwe imara kuwachukulia hatua viongozi wa chadema kwa kile alichoita ......"kutoa kauli hatari za kujaribu kughilibu akili za watu"
source mmwanaHALISI jumatano march 9-15 ,2011