Sumaye: Hamia CCJ! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sumaye: Hamia CCJ!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mstahiki, Mar 30, 2010.

  1. m

    mstahiki JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh Former PM...Tunakuomba uamie CCJ ili tukusimamishe uwe mgombea Urais....
     
  2. G

    Godwine JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,354
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    wote wakiamia CCJ si itageuka CCM tena au lengo la CCJ ni kuchukua mafi**di wote wa CCM?
     
  3. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,632
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Sumaye hana sifa za kuhamia CCJ.
     
  4. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,712
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Na akihamia CCJ, Mkapa naye atafuatia!
     
  5. G

    Godwine JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,354
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    unafahamu ya kuwa hipo siku watu watashituka tuu asubuhi wanapewa habari kubwa za mageuzi ya kisiasa ,tambua ufaransa na nchi nyingi za kidemokrasia watu walipitia katika kipindi kigumu sana cha manyanyaso, wananchi wa mashambani tunaomba uvumilivu tuu mtapata wakombozi kwa njia yeyote mda si mrefu,

    MABADLIIKO YANALETWA HAYATOKEI TUU
     
  6. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,482
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu,

    Kama hii itatokea basi mimi nitaenda kuomba uraia IRAQ.
     
  7. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 1,168
    Trophy Points: 280
    Ahamie CCJ ili iweje? Hawa wote si ndio wale wale. Sumaye endelea kukaa CCM CCJ hawakuhitaji kuna watu wanaoipenda Tz. sio viongozi wa CCM waliojaa ufisadi kila pembe.
     
  8. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,280
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Acha kuropoka! Sumaye ni mchafu kiasi cha kutisha, anastahili kukaa huko CCM. Yaani nchi iwe na rais mbumbumbu kama Sumaye? We can't afford to have mbumbumbus mfululizo.....Acha ulevi huo.
     
  9. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #9
    Mar 31, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,850
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    TzPride, tafadhali umenistua, hivi Sumaye naye ni kariba ya Mkapa na Yona, hivi ni kariba ya Lowassa.....tunajua namna Mkapa ,Yona na Lowassa walivyohusika kulawiti ustawi wa taifa hili....je unaweza kuja na uthibitisho wa namna Sumaye alivyoshoriki kutuibia walalahoi wa Taifa hili .
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,307
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    akatafute nini kama sio kwenda kuchafua mazingira
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,492
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    picha litakuwa tamu pale Mkapa atakapoitisha press conference na kutangaza kuhamia CCJ
     
  12. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #12
    Mar 31, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,850
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    waacha Mkapa hafungamani na wapinga ufisadi, tetesi za ndani zinadai CheMkapa aliipenyeza hoja ya kuwafunza adabu makamanda wa ufisadi kuelekea uchaguzi mkuu wa mwaka huu......Mzee Kimaro anajua, mama Malecela anajua.
     
  13. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,105
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    huwa nikiona thread za mstahiki hwa na nacheka tu,
     
  14. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,280
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160

    Nenda Mvomero, uliza wananchi watakuambia jamaa alivyokwapua ardhi yao kifisadi na kibabe. Uliza NSSF, jamaa alivyokwapua mahela hapo wakati yeye si mwanachama, nk
    Kwanza hana akili, kwenda CCJ ni kujaza nzi tu.
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,478
    Likes Received: 9,891
    Trophy Points: 280
    Je ccj ni pango la wezi na wanyang'anyi?
    Kama ni hivyo hamna haja ya kuundwa chama kipya,
    tubaki wote ssiem chama cha mafisadi
     
  16. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2010
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Uchokozi huo!
     
  17. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,479
    Likes Received: 715
    Trophy Points: 280
    Eeeh..
     
Loading...