Sumaye awasambaratisha UKAWA mchana kweupe

Sumaye awasambaratisha UKAWA mchana kweupe

SUMAYE AWAJIBU UKAWA KUHUSU UUZWAJI WA NYUMBA ZA SERIKALI……..



Hivi UKAWA wanaotaka kujua kuhusu uuzwaji wa nyumba za serikali kwa nini wasimuulize mwenzao Sumaye?

Mbona yeye anajua kila kitu kuhusu uuzwaji huo maana yeye ndo alikuwa bosi wa Magufuli kama waziri mkuu kipindi hizo nyumba zinauzwa…..

EEEH mnamuuliza Magufuli kashfa ya Nyumba za serikali wakati waziri mkuu aliesimamia uuswazi wa nyumba hizo ni mwanachama wenu….​


Duuuuh! Hivi hawa jamaa huwa wana records za kusikilizaga wanayo yaongea!? Maana ukiwasikia wanayo yaongea sshv utadhani sio wao walioongea awali!
 
Last edited by a moderator:
Dah..jamaa kweli kapotea..kwenye hiyo poster ya magufuli hakuna mahali palipoandikwa ccm hata mara moja..eti mtanzania usipoteze haki yako kwa sababu ya chama????..chagua mchapakazi..duh..miaka yote mlikuwa mnatanguliza ccm yenye jembe na nyundo..mwaka huu mnaikwepa ccm???..ninauhakika mlikuwa tayari hata kubadili mavazi ilimradi muwapotoshe wananchi kwa uozo wa lichama lenu! Kwa kweli ni majanga!

Bora awe mgombea binafsi tu maana anaogopa hata kusema "ccm oyeee"
 
Ni kweli kabisa. Ndio maana huwezi kuwaona UKAWA AKA CHADEMA HAPA

Ikiwa CCM/UVCCM wamekuweka ww nawe uwe mtu wa propaganda dhidi ya UKAWA basi hali ni mbaya sana kwao! Unaandika mambo ya kipuuzi kupindukia!
 
Leo mmekula joto ya jiwe uwanja wa Taifa na Davis Mosha huko Moshi kaipata fresh joto ya Lowassa na ukawa.
 
watoto wa kdosi kama mr chin utawajua tu wakiumwa kutibiwa nje ya nchi ndomana hawatak mabadiliko, sisi malofa tunaofia kwny vibench vya hosptl zetu za kata ndio tunaolilia mabadiliko.. watu tuna hasira na ccm kwny uchaguz huu, tumechoka kushuhudia mama zetu wakijifungulia kwenye mabench ya hospital

Mkuu unajielewa kweli au ni mihemuko tu ya kisiasa? Huu ni msiba mkubwa sana. Huko mnakoshabikia kwa sasa pana tofauti sana na mnakokuponda. Mnakokuponda ni salama kwa matumizi ya binadamu sasa kuliko msikokuponda. Natambua kuna mahaba niue na mapenzi kedekede. Please angalieni kwa jicho la tatu mtawezabkuamua sahihi.
 
Dah..jamaa kweli kapotea..kwenye hiyo poster ya magufuli hakuna mahali palipoandikwa ccm hata mara moja..eti mtanzania usipoteze haki yako kwa sababu ya chama????..chagua mchapakazi..duh..miaka yote mlikuwa mnatanguliza ccm yenye jembe na nyundo..mwaka huu mnaikwepa ccm???..ninauhakika mlikuwa tayari hata kubadili mavazi ilimradi muwapotoshe wananchi kwa uozo wa lichama lenu! Kwa kweli ni majanga!

Jina 'CCM' hata ulitangaze vipi haliuziki mkuu.

Wameamua kumuuza mtu as individual na siyo chama.

Majanga!!
 
Napenda kutangaza rasmi kwa niaba ya watanzania wote nimemsamehe LOWASSA na nampa kura yangu
 
mkuu unajielewa kweli au ni mihemuko tu ya kisiasa? Huu ni msiba mkubwa sana. Huko mnakoshabikia kwa sasa pana tofauti sana na mnakokuponda. Mnakokuponda ni salama kwa matumizi ya binadamu sasa kuliko msikokuponda. Natambua kuna mahaba niue na mapenzi kedekede. Please angalieni kwa jicho la tatu mtawezabkuamua sahihi.
ukawa kwenye ubora wetu
 
SUMAYE AWAJIBU UKAWA KUHUSU UUZWAJI WA NYUMBA ZA SERIKALI……..



Hivi UKAWA wanaotaka kujua kuhusu uuzwaji wa nyumba za serikali kwa nini wasimuulize mwenzao Sumaye?

Mbona yeye anajua kila kitu kuhusu uuzwaji huo maana yeye ndo alikuwa bosi wa Magufuli kama waziri mkuu kipindi hizo nyumba zinauzwa…..

EEEH mnamuuliza Magufuli kashfa ya Nyumba za serikali wakati waziri mkuu aliesimamia uuswazi wa nyumba hizo ni mwanachama wenu….​


Post uloandika na mda ulosajil ID yako JF is very interesting, i know who you are.
 
Last edited by a moderator:
Leo mmekula joto ya jiwe uwanja wa Taifa na Davis Mosha huko Moshi kaipata fresh joto ya Lowassa na ukawa.

Wahuni wachache hawasumbui kuchwa. Kwanza hawana Adabu na wataisoma namba.
 
Mkapa aliposema watu ni malofa walikuja juu
 
Siasa za ulaghai za hawa makapi ya CCM haziwezi kuiokoa nchi hii.Magufuli ni bora kwa sababu ya kusimamia ukweli,nchi inahitaji watu wafanye kazi na kuwa na uongozi bora usio na mawaa.Lowassa asiyeweza kuzungumzia rushwa hawezi kutuokoa kwa sababu hajui tatizo linalotukwamisha ni nini
 
SUMAYE AWAJIBU UKAWA KUHUSU UUZWAJI WA NYUMBA ZA SERIKALI……..



Hivi UKAWA wanaotaka kujua kuhusu uuzwaji wa nyumba za serikali kwa nini wasimuulize mwenzao Sumaye?

Mbona yeye anajua kila kitu kuhusu uuzwaji huo maana yeye ndo alikuwa bosi wa Magufuli kama waziri mkuu kipindi hizo nyumba zinauzwa…..

EEEH mnamuuliza Magufuli kashfa ya Nyumba za serikali wakati waziri mkuu aliesimamia uuswazi wa nyumba hizo ni mwanachama wenu….​



Nilivyosema ni kwamba hizi habari zimenifikia four days ago. Kwamba kule Dodoma Kamati ya Usalama iliwachagua Augustine Mahiga,Augustine Ramadhani,Asha Rose,Mizengo Pinda na Makongoro wakapigiwe kura na Mkutano Mkuu. Halafu Mwenyekiti wa CCM,akayapuuzia yale majina. Akabakiza jina moja tu la Asha Rose,labda kwa vile huyu ni Waziri wa Sheria,kumuondoa ingekuwa very tricky. Jakaya Kikwete akaja na listi mpya. Kama hivi ndivyo ilivyotokea Dodoma,kwa nini hizi habari tunazipata barabarani,kwa nini haziandikwi katika gazeti? Kwa hiyo Mwenyekiti amefanya udikteta ambao ni fantastic,kuwapuuzia washauri ambao amewachagua mwenyewe,handpicked by him,Katiba ya aina gani,mahali popote duniani inaweza kuruhusu jambo kama hili,kwamba kiongozi afanye kazi bila ushauri?
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom