Sumaye awa Mwenyekiti wa CHADEMA Kanda ya Pwani, Kubenea Makamu wake | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sumaye awa Mwenyekiti wa CHADEMA Kanda ya Pwani, Kubenea Makamu wake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by figganigga, Mar 19, 2017.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2017
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,791
    Likes Received: 3,200
    Trophy Points: 280
    Matokeo Baraza la Uongozi CHADEMA Kanda ya Pwani

    Mwenyekiti
    Kidera : 15 = 17%
    Sumaye : 74 = 83%
    Makamu Mwenyekiti
    Hassanali :18 = 20.2%
    Kubenea (MB): 60 =67.41%
    Mkono: 11 =12.35%

    M/Hazina
    Kasilima : 19= 21%
    Ruth (MB) : 50 =56%
    Lucy (MB) : 20 =22%
    Idadi ya wapiga Kura: 112
    Kura zilizopigwa : 89

    Hongera kwa Washindi.

    My Take
    Hawa wabunge sijapendezwa na Kugombea vyeo hivi kwani kuna watu wasio na cheo chochote kwenye chama Waligombea. Hapa haki haijatendeka kwa kweli japo ni Demokrasia. Imefika wakati na CHADEMA wabadilishe Katiba, Mtu mmoja, cheo Kimoja.

    Haya ni Maoni yangu, nawatakia Kazi njema Washindi.
     
  2. Ndalama

    Ndalama JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2017
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 6,619
    Likes Received: 3,444
    Trophy Points: 280
    Tunashukuru kwa maoni yako
     
  3. Majala Jm

    Majala Jm New Member

    #3
    Mar 19, 2017
    Joined: Dec 22, 2016
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    maoni mazur
     
  4. Joselela

    Joselela JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2017
    Joined: Jan 24, 2017
    Messages: 413
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 80
    Mbona cdm mumezoeleka kuchukua makombo na kuiga ya ccm...
    Chukueni tu hiyo cheo kimoja mtu mmoja si tunajenga kiota kimoja bhana!!
     
  5. Iceman 3D

    Iceman 3D JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2017
    Joined: Sep 3, 2016
    Messages: 5,546
    Likes Received: 10,289
    Trophy Points: 280
    Chadema hongereni ila sijaona kama walio chaguliwa wame reflect wakazi wa Pwani, pia watu kama kina Kubenea na Ruth ni wabunge tayari ,chama si kikubwa kias hiko kusema mtu awe na vyeo mbili mbili, so mjirekebishe kiaina.
     
  6. darcity

    darcity JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2017
    Joined: Jul 20, 2009
    Messages: 2,276
    Likes Received: 2,490
    Trophy Points: 280
    CHADEMA Pwani Wamechaguana kanda ya Kaskazini tupu.Kwani huyu Sumaye kwao si Manyara?
     
  7. Kajirutaluka

    Kajirutaluka JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2017
    Joined: Sep 22, 2016
    Messages: 772
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 180
    Pengine ni wakaazi wa maeneo
     
  8. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2017 at 3:07 PM
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 36,260
    Likes Received: 12,283
    Trophy Points: 280
    Waziri Mkuu Mstaafu, Mheshimiwa Fredrick Sumaye amechaguliwa kuwa Mwenyekiti wa CHADEMA kanda ya Pwani baada ya kumshinda mpinzani wake Mh Kidera, Sumaye alipata kura 74 na Kidera kura 15.

    Wakati huohuo Mh Saed Kubenea alichaguliwa kuwa Makamu Mwenyekiti baada ya kuwashinda wagombea wengine wawili, akiwemo Mbunge ajaye wa Jimbo la Ilala Muslim Hassanali aliyepata kura 18 na Adolf Mkono kura 11.

    Kila la heri CHADEMA.
     
  9. Dongo La Kiemba

    Dongo La Kiemba JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2017 at 3:20 PM
    Joined: Nov 5, 2013
    Messages: 1,227
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Nafasi ya Mwenyekiti taifa inagombewa lini?
     
  10. Dongo La Kiemba

    Dongo La Kiemba JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2017 at 3:21 PM
    Joined: Nov 5, 2013
    Messages: 1,227
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Huyo mbunge ajaye, huoni kama itamletea pingamizi kwa kuanza kampeni mapema?
     
  11. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2017 at 3:22 PM
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 36,260
    Likes Received: 12,283
    Trophy Points: 280
    Wakati ukifika .
     
  12. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2017 at 3:23 PM
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 36,260
    Likes Received: 12,283
    Trophy Points: 280
    Mwisho wa ccm ilala umefika rasmi .
     
  13. Goodmsoka

    Goodmsoka Senior Member

    #13
    Mar 20, 2017 at 3:25 PM
    Joined: Apr 1, 2015
    Messages: 117
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Natamani Asanali angekuwa makamu Wa sumaye
     
  14. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2017 at 3:26 PM
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 60,743
    Likes Received: 42,689
    Trophy Points: 280
    Kanyaga twende
     
  15. Slim5

    Slim5 JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2017 at 3:32 PM
    Joined: Jan 7, 2014
    Messages: 10,722
    Likes Received: 5,437
    Trophy Points: 280
    Njoo hapa Morogoro Mjini kila uchaguzi tunawapa Jimbo waarabu au wahindi, kwao sipajui!
     
  16. YEHODAYA

    YEHODAYA JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2017 at 3:41 PM
    Joined: Aug 9, 2015
    Messages: 6,031
    Likes Received: 5,257
    Trophy Points: 280
    Sumaye anahangaika ku-bounce back.Ukifikia level ya juu kama uwaziri mkuu kurudi tuvyeo tudogo kama huto twa mwenyekiti wa CHAMA mkoa ni kudhalilisha taasisi ya uwaziri mkuu.Kuna level ukifikia kubali tu kustaafu uishi kama mstaafu,mshauri nk sio kujishusha hivyo.
     
  17. Chiwaso

    Chiwaso JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2017 at 3:47 PM
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,904
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    Ndio uana-harakati huo
     
  18. MUSSA ALLAN

    MUSSA ALLAN JF Gold Member

    #18
    Mar 20, 2017 at 3:49 PM
    Joined: Oct 13, 2013
    Messages: 18,251
    Likes Received: 6,007
    Trophy Points: 280
    Hivi BASHITE kwao si KOLOMIJE?
     
  19. juvenile davis

    juvenile davis JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2017 at 3:56 PM
    Joined: Apr 13, 2015
    Messages: 3,189
    Likes Received: 1,966
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo Sumaye kabisa nae aligombea?
     
  20. P

    Pazii Member

    #20
    Mar 21, 2017 at 3:22 AM
    Joined: Feb 17, 2017
    Messages: 87
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 25
    Duh. Kitoka uwaziri mkuu mpaka uwenyekiti wa chama. Kwani hajamaliza kuiba?
     
Loading...