CONSTRUCTIVE THOUGHT JF-Expert Member Joined Jul 10, 2015 Posts 1,158 Reaction score 417 Sep 24, 2015 Thread starter #61 navy boi said: Usipende kupitwa na matukio Hilo tukio la geita kashalirudia tena huko mtwara baada ya kusikia matokeo ya utafiti wa twaweza Click to expand... Wamnunulie pampasi!
navy boi said: Usipende kupitwa na matukio Hilo tukio la geita kashalirudia tena huko mtwara baada ya kusikia matokeo ya utafiti wa twaweza Click to expand... Wamnunulie pampasi!
CONSTRUCTIVE THOUGHT JF-Expert Member Joined Jul 10, 2015 Posts 1,158 Reaction score 417 Sep 24, 2015 Thread starter #62 Mavipunda said: Nasikia na mtwara jamaa kafanya yake tena Click to expand... Awe anahutubia karibu na choo.
Mavipunda said: Nasikia na mtwara jamaa kafanya yake tena Click to expand... Awe anahutubia karibu na choo.
Yekevalia JF-Expert Member Joined Apr 20, 2013 Posts 312 Reaction score 178 Sep 24, 2015 #63 CONSTRUCTIVE THOUGHT said: Mbona Lowassa havai gwanda? Click to expand... hata Nyerere hajawahi kuvaa sare za ccm
CONSTRUCTIVE THOUGHT said: Mbona Lowassa havai gwanda? Click to expand... hata Nyerere hajawahi kuvaa sare za ccm
jmi JF-Expert Member Joined Sep 11, 2015 Posts 532 Reaction score 468 Sep 24, 2015 #64 Senior Boss said: Anavaa theme colour na shirts zenye theme ya gwanda/CDM (casual)....hujawahi ona wajeshi wakivaa suits zao zenye theme ya army. #SameCase. Click to expand... Ni kwa nini mr Edo anavaa suruali nyeusi tu!!!
Senior Boss said: Anavaa theme colour na shirts zenye theme ya gwanda/CDM (casual)....hujawahi ona wajeshi wakivaa suits zao zenye theme ya army. #SameCase. Click to expand... Ni kwa nini mr Edo anavaa suruali nyeusi tu!!!
Senior Boss JF-Expert Member Joined Aug 19, 2011 Posts 3,405 Reaction score 3,702 Sep 24, 2015 #65 jmi said: Ni kwa nini mr Edo anavaa suruali nyeusi tu!!! Click to expand... Kwann CCM wengi wana vaa kijani tu ??
jmi said: Ni kwa nini mr Edo anavaa suruali nyeusi tu!!! Click to expand... Kwann CCM wengi wana vaa kijani tu ??
CONSTRUCTIVE THOUGHT JF-Expert Member Joined Jul 10, 2015 Posts 1,158 Reaction score 417 Sep 24, 2015 Thread starter #66 jmi said: Ni kwa nini mr Edo anavaa suruali nyeusi tu!!! Click to expand... Kwasababu bado anapenzi na CCM.
jmi said: Ni kwa nini mr Edo anavaa suruali nyeusi tu!!! Click to expand... Kwasababu bado anapenzi na CCM.
zipompa JF-Expert Member Joined Aug 19, 2014 Posts 12,484 Reaction score 27,590 Sep 24, 2015 #67 Jonatus said: CCM imetumaliza WATANZANIA badala ya kuleta Maisha bora waongeza ugumu wa. Maisha . Click to expand... umejimaliza mwenyewe mkuu mbona mbowe, mtei, na mfanano wao wanamaisha mazuri tu chini ya CCM na ww umekuwa mtaji wao bila kujijua
Jonatus said: CCM imetumaliza WATANZANIA badala ya kuleta Maisha bora waongeza ugumu wa. Maisha . Click to expand... umejimaliza mwenyewe mkuu mbona mbowe, mtei, na mfanano wao wanamaisha mazuri tu chini ya CCM na ww umekuwa mtaji wao bila kujijua
CONSTRUCTIVE THOUGHT JF-Expert Member Joined Jul 10, 2015 Posts 1,158 Reaction score 417 Sep 24, 2015 Thread starter #68 zipompa said: umejimaliza mwenyewe mkuu mbona mbowe, mtei, na mfanano wao wanamaisha mazuri tu chini ya CCM na ww umekuwa mtaji wao bila kujijua Click to expand... Safi sana hiyo
zipompa said: umejimaliza mwenyewe mkuu mbona mbowe, mtei, na mfanano wao wanamaisha mazuri tu chini ya CCM na ww umekuwa mtaji wao bila kujijua Click to expand... Safi sana hiyo
navy boi JF-Expert Member Joined Mar 15, 2014 Posts 1,520 Reaction score 483 Sep 25, 2015 #69 Juzi magufuli amekataa michango ya wafanya biashar Ili asiwe na deni la kulipa fadhira Lakin edo lowasa mzee wa stand ya chato Ameitisha harambee kabisa Mzee huyu mpigaji sana Hafai kuwa rais
Juzi magufuli amekataa michango ya wafanya biashar Ili asiwe na deni la kulipa fadhira Lakin edo lowasa mzee wa stand ya chato Ameitisha harambee kabisa Mzee huyu mpigaji sana Hafai kuwa rais