SUMATRA yatoa ofa ya usafiri mikoa ya kaskazini


R.B

R.B

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
6,294
Points
2,000
R.B

R.B

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
6,294 2,000
MAMLAKA ya Udhibiti wa Usafiri wa Nchi Kavu na Majini (SUMATRA), imetoa nafasi chache kwa wamiliki wa kampuni za mabasi yaendayo mikoani wanaotaka kubadilisha leseni za safari zao kutoka Dar es Salaam kwenda mikoa ya kaskazini, wafanye hivyo.

Akizungumza na MTANZANIA Dar es Salaam jana, Kaimu Mkurugenzi wa Udhibiti wa Usafiri Barabarani, Leo Ngowi, alisema ofa hiyo imetolewa baada ya kuona kuna abiria wengi wanaokwenda Mikoa ya Arusha, Kilimanjaro na Manyara wakitokea Dar es Salaam.

Alisema kwamba, baada ya SUMATRA kuanza operesheni ya kudhibiti upandaji wa nauli kiholela, kwa kushirikiana na polisi wa kikosi cha usalama barabarani, wamebaini kuna abiria wengi wanaobaki Dar es Salaam kutokana na uchache wa mabasi yanayokweda mikoa hiyo.

“Miezi hii ni ya kuelekea sikukuu na kama inavyofahamika, watu wa mikoa ya kaskazini wamekuwa na tabia ya kurudi kwao kujumuika na familia zao kuaga mwaka na kukaribisha mwaka mpya.

“Sasa takribani wiki moja katika operesheni ya kudhibiti hali nauli zisipandishwe hovyo, tumeshuhudia abiaria wakibaki kila siku. Sasa tumeona ni vema tukatoa ofa kwa kampuni zingine kubadili leseni zao na kwenda mikoa hiyo.

“Tunaomba kampuni chache zifike hapa Sumatra kuanzia leo (jana) ili zibadilishe leseni kwa ajili ya kufanya safari za kwenda huko mikoa ya kaskazini hadi Januari 20, 2013 na baada ya hapo, zitarudi kwenye barabara za awali,”alisema Ngowi.

Katika hatua nyingine, aliwaonya madereva wa mabasi ya mikoani na mengine kuacha mwendo kasi ili kuepuka ajali za mara kwa mara katika kipindi hiki cha kuelekea sikukuu.

“Tunaomba wamiliki na madereva wasipandishe nauli kiholela kwa lengo la kujinufaisha wenyewe kwani tutakapobaini ukiukwaji huo, tutazifungia kampuni za usafirishaji na watalazimika kuwarudishia abiria kiwango cha nauli kisichozidi Sh 250,000 ikiwa ni pamoja na faini.

“Kwa upande wa abiria tunawaomba washirkiane na polisi pamoja na Sumatra pale wanapobaini kutapeliwa na pia tunawaomba waepuke kununua tiketi vichochoroni,”alisema.
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Safi sumatra haya majitu yamezoea kutukamua hela msimu wa sikukuu.....
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,459
Points
2,000
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,459 2,000
Safi sana kama walivyosema wawe wachache isije wakakimbilia kule na kwingine ikawa shida tena...hasa njia ya mbeya na dodoma naona magari ni mengi sana!
 
K

Kimbori

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2012
Messages
3,607
Points
2,000
K

Kimbori

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2012
3,607 2,000
Safi sana!! Hizo ndizo busara bhana, sio minguvu na kelele kila mwisho wa mwaka. Nimetamani niwe njiani (Kibaha, Chalinze, Korogwe, Mombo, Same, Mwanga, Kiborloni) kupata kisusio, mbege, ndafu, marafiki.. Ngoja nimalize shule. Mwakani nimooo!!
 
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,709
Points
2,000
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,709 2,000
Maamuzi ya kiutendaji hayo, yanazingatia mahitaji ya wanainji.
Hongera Sumatra!
 
M

MLERAI

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
672
Points
225
M

MLERAI

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
672 225
Maamuzi mazuri sana hakika x.mass nitawaona ndugu zangu wote
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,068
Points
2,000
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,068 2,000
haya ni maamuzi ya kilevi!yaani ni sawa na kuhamisha tatizo kutoka kaskazini ,kulirudisha dar na sasa watalupeleka mikoa mengine.
Hawa ndio watendaji vihiyo!
 

Forum statistics

Threads 1,294,406
Members 497,915
Posts 31,174,948
Top