Kiziwanda chema
JF-Expert Member
- Sep 2, 2016
- 289
- 478
Mali bila daftari huisha bila habari,
Sasa daftari limehamia kiganjani mwako kupitia Android Smartphone ambapo sasa unaweza ku-monitor biashara kwa ukaribu zaidi kupitia Android App yetu ya SMARTMAUZO.
SMARTMAUZO ni app inayokuwezesha kusajili bidhaa zako zote, na kurekodi mauzo yako ya kila siku na madeni pamoja na gharama za kawaida ikiwemo chakula na umeme, then itakuletea report yako jioni ya mauzo yote pamoja na gharama za medeni.
Report yoyote unayohitaji unaipata kulingana na data zako ulizo record either ya siku, wiki, mwezi, na Mwaka au kipindi maalumu utakachohitaji kupata report.
Inakuwezeha kumsajili muuzaji na kuweza kuona kile anachokifanya.
Unajisajili kwa Elfu 7 kwa mwezi wa kwanza then utakua unalipia Elf5 kwa mwezi.
Au unaweza kujisajili kwa miezi mitatu, sita au Mwaka kulingana uwezo wako.
Karibuni tutumie ujuzi wa Kitanzania
Kwa maelezo zaid, NiPM.
Sasa daftari limehamia kiganjani mwako kupitia Android Smartphone ambapo sasa unaweza ku-monitor biashara kwa ukaribu zaidi kupitia Android App yetu ya SMARTMAUZO.
SMARTMAUZO ni app inayokuwezesha kusajili bidhaa zako zote, na kurekodi mauzo yako ya kila siku na madeni pamoja na gharama za kawaida ikiwemo chakula na umeme, then itakuletea report yako jioni ya mauzo yote pamoja na gharama za medeni.
Report yoyote unayohitaji unaipata kulingana na data zako ulizo record either ya siku, wiki, mwezi, na Mwaka au kipindi maalumu utakachohitaji kupata report.
Inakuwezeha kumsajili muuzaji na kuweza kuona kile anachokifanya.
Unajisajili kwa Elfu 7 kwa mwezi wa kwanza then utakua unalipia Elf5 kwa mwezi.
Au unaweza kujisajili kwa miezi mitatu, sita au Mwaka kulingana uwezo wako.
Karibuni tutumie ujuzi wa Kitanzania
Kwa maelezo zaid, NiPM.