amilyroley
JF-Expert Member
- Jun 23, 2015
- 621
- 1,200
Jamaa anawatoa jasho la kwenye meno CCM huko Mbeya. Sugu anasubiri kuapishwa tu alishapita bila kupingwa. Mpinzani wake ni kama hayupo vile. Ni sawa na Stand United na Barcelona
Karibu sana mkuu .namkubali sana huyu jamaaaa na mimi nataman ningekuwa mkazi wa mbeya
Mkuu hapo kwenye stand united tutake radhi wakazi wa Shinyanga!!Jamaa anawatoa jasho la kwenye meno CCM huko Mbeya. Sugu anasubiri kuapishwa tu alishapita bila kupingwa. Mpinzani wake ni kama hayupo vile. Ni sawa na Stand United na Barcelona
Jamaa anawatoa jasho la kwenye meno CCM huko Mbeya. Sugu anasubiri kuapishwa tu alishapita bila kupingwa. Mpinzani wake ni kama hayupo vile. Ni sawa na Stand United na Barcelona