Kwakua nchi hii imejaliwa na neema na KWAKUA imeongozwa na Marais wasomi lukuki lakini hamna maendeleo yoyote yliyopatikana nashauri CHADEMA impe tiketi MZEE MZIMA SUGU...Kiroho safi tu
....Ndiyo demokrasia......afuate taratibu za chama chake.........kwa mujibu wa katiba ya sasa......chama kitaamua.......hata wewe unaweza kugombea.....si dhambi....
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.