Sugu afunika Mbeya

Sugu afunika Mbeya

Bia yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2020
Posts
6,921
Reaction score
8,321
20201008_124022.jpg


Usiku wa deni haukawii

Sugu uliwatenda nini watu wa mbeya mbona wamekukimbia
 
Huyo utopolo hajafanya lolote la maana Mbeya zaidi ya kuiba hela na kujijengea Desderia Hotel. Mwaka huu ataisoma namba kudadeki.
 
Alijua kushibisha tumbo akawa anakula peke yake anasahau walimpa uongozi

Atajua hajui
Huyo utopolo hajafanya lolote la maana Mbeya zaidi ya kuiba hela na kujijengea Desderia Hotel. Mwaka huu ataisoma namba kudadeki.
 
Wanambeya wamechoka kupeleka bouncer wa kurap uhuni,mbaya zaidi na wale masela wamesema, safari hii wana mpeleka msomi mahiri mwenye uwezo mkubwa wa utawala na sifa zote za uongozi na uwakilishi.
 
Wanambeya wamechoka kupeleka bouncer wa kurap uhuni,mbaya zaidi na wale masela wamesema, safari hii wana mpeleka msomi mahiri mwenye uwezo mkubwa wa utawala na sifa zote za uongozi na uwakilishi.
Uvccm mnajua kujifariji
 
hapo unakuta hao wachangiaji hapo juu wamekaa ofisi moja wamepewa kazi ya kufanya propaganda na wanalipwa wote na bosi huyo mmoja.
hapo ni sawa na kujitekenya na kucheka mwenyewe
 
miaka zaidi ya 20 Niko kwenye habari
Sio tu habari bali source ya habari
Mi mwenyewe mpka najikubali najenga mpaka hoteli

sugu baba lao Betina ........
 
Back
Top Bottom