Sugu abuni gari lenye jina lake!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sugu abuni gari lenye jina lake!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by King Kong III, Mar 18, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,909
    Likes Received: 1,934
    Trophy Points: 280
    Kijana ambaye al-maarufu kama said sugu mkazi wa mombasa mjini unguja(zanzibar) amebuni gari aina ya sugu yenye muundo wa bajaji,akichezesha taya na mtangazaji wa star tv,said sugu alisema gari yake imemgharimu sh za kitanzania mil2 na imemchukua mwaka m1 kulikamilisha,mbunifu huyo sugu mwenye elimu ya darasa la 11 amesema gari yake ina uwezo wa kutembea km20 kwa lita 1 na ina max speed ya 60km/h! Wadau Tumpe support maana amelalamika serikali(kupitia,WS na Elimu ya juu) awamsaidii.


    oie_22192214SBYZ6XXl--back.jpg
    oie_22192433XSsW3w5g--sugu mtangazaji.jpg
    sugu star tv.jpg

    Nawasilisha.
     
  2. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 16,209
    Likes Received: 5,701
    Trophy Points: 280
    jf bwana!!!!
     
  3. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 2,002
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Sugu wa kuchovya au wa mabox
     
  4. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 4,243
    Trophy Points: 280
    Big up sugu??
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,268
    Likes Received: 4,245
    Trophy Points: 280
    hii support unayotaka tumpe ndo inanipa mashaka...
    tumsapoti vipi?
    kwa kununua gari yake au?
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    picha???????????
     
  7. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 957
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    tunaomba picha ya hiyo gari ili tuione ndio tumpe hyo support.
     
  8. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 0
    Amebuni gari au ameungaunga gari?....mi nilijua amebuni gari linalotumia maji ya bahari badala ya petrol!:thinking:
     
  9. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,936
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Angalau amejikomboa
     
  10. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    tunaenda mbele au tunarudi nyuma.
     
  11. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hilo gari sugu limenunuliwa na wizara ya sayansi na teknolojia.
     
  12. Walikughu

    Walikughu Senior Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nilijua yule mh. kumbe ni mwingine Hongera sana kwa ubunifu
     
  13. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Haya sugu; amebuni au amebadili jina la gari na kuita sugu?
     
  14. LEARNED BROTHER

    LEARNED BROTHER JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 281
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Ni vema ungefafanua aina ya support ambayo ungependa tumpe? weka Picha please.....!!!
     
  15. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,283
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    picha yake inapatikana?
     
  16. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,432
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mnataka picha ya sugu au ya gari? Be specific guys.
     
  17. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 16,778
    Likes Received: 2,971
    Trophy Points: 280
    Vyote!!!
     
  18. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Habari imekaa kima ghumashi zaidi sasa kama mtu anatka support hamna hata contact wala maelezo yanayo jitosheleza anataka support gani huyo?
     
  19. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,432
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Juzi nilikuwa naongea na jamaa yangu nikamwambia kwa sasa kila kitu kimeshagunduliwa na 'wazungu' sasa mtu anagundua gari leo wakati magari tunayatumia siku zote, huyo amechakachua...
    Anyways hongera mgunduzi.
     
  20. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,478
    Likes Received: 1,578
    Trophy Points: 280
    Hapa umeuliza au umepongeza??
     
Loading...