Hallo wana jamii.
Natambulika kwa jina la cobby, nakuja kwenu na biashara ya used sub woofer nilikuwa natumia mwenyewe kwenye gari, unaweza kuunga na buster(amplifier) kwa wale wanaopenda blusting sound au yenyewe kwani ina uwezo mkubwa tu wa kukita ngoma.
Doble speakers(Pioneer),Box(Xploid)
Bei ni laki na ishirini (120,000). Contact me na sms 0717149646.
Thank you all.
Natambulika kwa jina la cobby, nakuja kwenu na biashara ya used sub woofer nilikuwa natumia mwenyewe kwenye gari, unaweza kuunga na buster(amplifier) kwa wale wanaopenda blusting sound au yenyewe kwani ina uwezo mkubwa tu wa kukita ngoma.
Doble speakers(Pioneer),Box(Xploid)
Bei ni laki na ishirini (120,000). Contact me na sms 0717149646.
Thank you all.