Sturridge kafanya mazoezi na wachezaji wenzake Liverpool

Sturridge kafanya mazoezi na wachezaji wenzake Liverpool

Trezedayam

Member
Joined
Dec 20, 2012
Posts
18
Reaction score
1
Sturridge 23, amefanya mazoezi na wachezaji wenzake wa Liverpool leo asubuhi mara baada ya jpili kukamilisha vipimo.
Maswali ya mekuwa mengi je ataisaidia Liverpool?
 
Anaweza kuisaidia liverpool ila tuache muda utatueleza. Lengo la meneja BR ni kuboresha safu yake ya ushambuliaji na chaguo lake ndio hilo hopefully linaweza kuwa ni chaguo sahihi.
 
..................na jana nimesikia wanamsakanya Villa
 
...hata wasajili manji, Ngassa au Wassira, hawa ni mabomu tu na wataendelea kuchapwa mpaka wamuuze yule mbaguzi aka domokaya... !! Kwa ile beki iliyojaa mitatuu kama mbwamwitu safari hii 8 zinanukia...!!
 
Wakimuuza Suarez ndo watafanikiwaje sasa, hembu tuambie kisoka zaidi?
...hata wasajili manji, Ngassa au Wassira, hawa ni mabomu tu na wataendelea kuchapwa mpaka wamuuze yule mbaguzi aka domokaya... !! Kwa ile beki iliyojaa mitatuu kama mbwamwitu safari hii 8 zinanukia...!!
 
...hata wasajili manji, Ngassa au Wassira, hawa ni mabomu tu na wataendelea kuchapwa mpaka wamuuze yule mbaguzi aka domokaya... !! Kwa ile beki iliyojaa mitatuu kama mbwamwitu safari hii 8 zinanukia...!!
Heeheee! Naona uoga hadi unatoa jasho la ulimi! Endelea kushabikia timu ya mafreemason yenye wachezaji mashoga... Pole!
 
Sturridge 23, amefanya mazoezi na wachezaji wenzake wa Liverpool leo asubuhi mara baada ya jpili kukamilisha vipimo.
Maswali ya mekuwa mengi je ataisaidia Liverpool?
Binafsi simkubali huyo dogo... japo I wish mtazamo wangu juu yake usiwe sahihi.
 
Back
Top Bottom