Gulio Blog
JF-Expert Member
- Jun 30, 2016
- 3,056
- 4,124
Kwangu me sionagi kama kuna umuhimu wowote kama utapiga mwanamke mwisho wa siku uende kijiweni ukasimulia
Ila washkaji wanapenda sana hizo story nikipata muda huwa nawatembelea lakini story zao ni hizo hizo imefika mahali imebidi niwatenge tu
Mambo mengine yakizamani story za vijiweni na nimekuja kugundua wengi wanaopenda sana ni wale wasio nashughuli maalum kwa mtu ambaye unapata siku za jmos na jpili kuwa na mpenzi
Ni nadra sana kukuta akipiga, story hizo
Kama umeanzisha ya kufanikiwa kimaisha huwa wananyongea sana hawachangii ila za madem tu utaendanao sana
Ila washkaji wanapenda sana hizo story nikipata muda huwa nawatembelea lakini story zao ni hizo hizo imefika mahali imebidi niwatenge tu
Mambo mengine yakizamani story za vijiweni na nimekuja kugundua wengi wanaopenda sana ni wale wasio nashughuli maalum kwa mtu ambaye unapata siku za jmos na jpili kuwa na mpenzi
Ni nadra sana kukuta akipiga, story hizo
Kama umeanzisha ya kufanikiwa kimaisha huwa wananyongea sana hawachangii ila za madem tu utaendanao sana