Story yenye funzo: Tayari ameolewa

Mwanaume MASHINE

Mwanaume MASHINE

Senior Member
Joined
Jun 14, 2017
Messages
173
Points
500
Mwanaume MASHINE

Mwanaume MASHINE

Senior Member
Joined Jun 14, 2017
173 500
Kosa kubwa zaidi ulilofanya ni kutomtafuna.

Binti hana kosa, kosa liko kwako, huwezi kua na mwanamke kwenye mahusiano miaka 2 hujamtafuna, huo ni uzwazwa.

Kama mwenyekiti wa chama cha wanaume nakuwekea red color, naangalia mwenendo wako, hali hii ikiendelea unahamishiwa upande mwingine.
salute mkuu
 
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
3,915
Points
2,000
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
3,915 2,000
Unakaaje na demu miaka miwili bila kumla? Utaachwa sana kwa style hiyo Ww endelea kuswali rakaa 2 wenzio wanafyonza utamu
 
M

Msafa

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2017
Messages
233
Points
250
M

Msafa

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2017
233 250
Wanawake wa pwani kuolewa ni fasta fasta hawasubirigi mambo sijui bado najipanga.
 
G

Getang'wan

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2015
Messages
1,808
Points
2,000
G

Getang'wan

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2015
1,808 2,000
Kosa kubwa zaidi ulilofanya ni kutomtafuna.

Binti hana kosa, kosa liko kwako, huwezi kua na mwanamke kwenye mahusiano miaka 2 hujamtafuna, huo ni uzwazwa.

Kama mwenyekiti wa chama cha wanaume nakuwekea red color, naangalia mwenendo wako, hali hii ikiendelea unahamishiwa upande mwingine.
Yaani nimejikuta nimecheka tu ghafla aisee . Utadhani ulikuwa unamsubiria
 
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2015
Messages
15,035
Points
2,000
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2015
15,035 2,000
Wanawake wa pwani kuolewa ni fasta fasta hawasubirigi mambo sijui bado najipanga.
Oh oh oh sio wote weeeh ndoa haifai kuwekwa presha inakuja automatic tena mwanamke ndio anamfanya mwanaume aone huu n wakat sahihi wa kuoa sasa
 
Joowzey

Joowzey

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2015
Messages
10,162
Points
2,000
Joowzey

Joowzey

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2015
10,162 2,000
Ungemtia mimba tu,hivyo angeenda na mimba yako! Ndoa ingevunjika ndani ya mwaka na angerudi kwako kiulaini!
 
hill and portion

hill and portion

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2014
Messages
1,250
Points
2,000
hill and portion

hill and portion

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2014
1,250 2,000
"Mapenzi ni kama ligi ya mbuzi straika anaweza otea!
Wengi wanawaudhi wachache wanaoplay fair"

Ameimba fidQ wimbo sijui unaitwaje!

Pole sana mkuu
Wimbo ameshirikishwa christian bella king of melody...unaitwa roho inaniuma(if im not mistaken)
 
B

Bombabomba

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2017
Messages
808
Points
1,000
B

Bombabomba

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2017
808 1,000
Acheni kumuhudisha Mungu na uzembe huu. Were mkaka hukuwa serious, mwache TICHA wangu ajilie kwa upole. Nikuhakikishie araishi maisha mazuri tu. Wewe ulilemba. Miaka 2 kata kiu hakuna duuuu!! Nawe una SHIDA zako.
 
Tattoo

Tattoo

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2018
Messages
2,467
Points
2,000
Tattoo

Tattoo

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2018
2,467 2,000
Acheni kumuhudisha Mungu na uzembe huu. Were mkaka hukuwa serious, mwache TICHA wangu ajilie kwa upole. Nikuhakikishie araishi maisha mazuri tu. Wewe ulilemba. Miaka 2 kata kiu hakuna duuuu!! Nawe una SHIDA zako.
Userious unapimwa kwa kitu gani? Hatuachi kumshirikisha Mungu sababu kila jambo hupangwa na Mungu huyo huyo. Anyway.....yameshapita.
 
sabosabo

sabosabo

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2012
Messages
2,087
Points
2,000
sabosabo

sabosabo

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2012
2,087 2,000
Mkuu polee sana,naamini Mungu atakusaidia utampata mwingine!

Ila pia kosa ulilofanya ni kutomtafuna huyoo binti,ulitaka kuoa kabla hujatest mitambo Mkuu?
 
K

Kinjeketile

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2013
Messages
277
Points
500
K

Kinjeketile

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2013
277 500
Userious unapimwa kwa kitu gani? Hatuachi kumshirikisha Mungu sababu kila jambo hupangwa na Mungu huyo huyo. Anyway.....yameshapita.

Ustadhi nakushauri tafuta mchumba pale utakapokuwa tayari kuoa hayo mambo mengine waachie Wafilipino na wacheza move wengine vinginevyo uwe tayari kufanya zinaa kabla ya ndoa na ukifanya zinaa kabla ya ndoa hakutokuwa na maisha ya dini kwenye ndoa maana kila mtu atakuwa anamuona mwenzie anacheza move ya maisha ya dini ndani ya ndoa
 
Tattoo

Tattoo

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2018
Messages
2,467
Points
2,000
Tattoo

Tattoo

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2018
2,467 2,000
Ustadhi nakushauri tafuta mchumba pale utakapokuwa tayari kuoa hayo mambo mengine waachie Wafilipino na wacheza move wengine vinginevyo uwe tayari kufanya zinaa kabla ya ndoa na ukifanya zinaa kabla ya ndoa hakutokuwa na maisha ya dini kwenye ndoa maana kila mtu atakuwa anamuona mwenzie anacheza move ya maisha ya dini ndani ya ndoa
I will marry when I want. Mi sio mtoto. Nilishapitia mambo mengi sana huko nyuma. I know myself.
 
goldie ink

goldie ink

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2016
Messages
5,688
Points
2,000
goldie ink

goldie ink

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2016
5,688 2,000
Story yenye funzo: Tayari ameolewa.

# 4 hours ago

# 38 replies

# 645 views

 
Ally7

Ally7

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2016
Messages
476
Points
1,000
Ally7

Ally7

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2016
476 1,000
Ni jambo la kheri ikiwa ameolewa mwenye zimungu awajaalie kila lililo lenye kheri ili aepuke zinaa.

Nachoona hapa ni kuwa unajaribu kulaumu na una kinyongo kuolewa kwake bila kujuwa ulipwaya katika nafasi yako aliyokupa, umesema kuwa dada yake tu ndiyo alikuwa akijuwa akijuwa anakuja kwako.

Je? Unaona ni sawa kuwa na mchumba huku miaka miwili kwao hawakujuwi wewe, kwenu hawamjuwi yeye hapa nazungumzia wazazi sio marafiki.

Toka 2016,upo nae ikiwa yeye ni mwanamke wa kiislamu ulitaka afanye nini anapokuwa anapatwa hisia.... tena unalaumu eti miaka 22 bado mdogo?

Mwisho.... Nampongeza kwa uamuzi aliochukua wa kuolewa na kusitiriwa.
 

Forum statistics

Threads 1,336,319
Members 512,582
Posts 32,534,449
Top