Storage ya makontena ya makinikia


Emmadogo

Emmadogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
4,151
Likes
3,458
Points
280
Emmadogo

Emmadogo

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
4,151 3,458 280
Swali jamani kwa walio na ujuzi wa costs za Storage ya makontena kwenye hizi private storage facilities
Mpaka sasa Serikali itakuwa imelipa kiaso gani kwa kuhold hayo makontena ya Acacia?? Maana mengine yapo huko....
 
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
12,774
Likes
4,358
Points
280
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
12,774 4,358 280
Serikali itakua imeangiza Fedha
 
darcity

darcity

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2009
Messages
4,174
Likes
5,971
Points
280
darcity

darcity

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2009
4,174 5,971 280
Usihofu mkuu akienda Bashite hao wamiliki wanalifuta
 
Emmadogo

Emmadogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
4,151
Likes
3,458
Points
280
Emmadogo

Emmadogo

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
4,151 3,458 280
Maana hizi gharama naona kama watu wamezisahau vile
 
MAJIYAPWANI

MAJIYAPWANI

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
747
Likes
900
Points
180
MAJIYAPWANI

MAJIYAPWANI

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
747 900 180
Subir waje rumumba
 
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
8,630
Likes
13,993
Points
280
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
8,630 13,993 280
hizo nadhani zitakuwa zao. ndio maana walisema wanapata hasara bilioni mbili kwa siku tangu kontena zilipozuiwa...
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
32,866
Likes
20,211
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
32,866 20,211 280
Tushachoka na story zao za makinikia hebu serikali ijikite kuwaokoa wakulima wa mbaazi .....hali si shwari wakulima wa mbaazi wanapiga nazo picha tu mbaazi zaoo

Ova
 
mjumbe wa bwana

mjumbe wa bwana

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
3,516
Likes
2,933
Points
280
mjumbe wa bwana

mjumbe wa bwana

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
3,516 2,933 280
Ngoja @zito zuberi kabwe Au mange kimambi wakusanye data watazileta soon
 
Emmadogo

Emmadogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
4,151
Likes
3,458
Points
280
Emmadogo

Emmadogo

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
4,151 3,458 280
hizo nadhani zitakuwa zao. ndio maana walisema wanapata hasara bilioni mbili kwa siku tangu kontena zilipozuiwa...
Sidhani kama wao ndio wanatakiwa kuzilipa maana muda wao ulishapita na walipotaka.kuzitoa serikali ndio imezizuia.
 

Forum statistics

Threads 1,249,764
Members 481,045
Posts 29,710,994