MTAZAMO
Platinum Member
- Feb 8, 2011
- 20,156
- 35,703
Wanabodi,
Mwenye circular au maelekezo ya kina juu ya tozo zote kuwa in Tanzania shillings except kwa baadhi ya vitu naomba atuwekee hapa ili tuelewe vizuri. Hizo exceptions zinaleta mushkeli kidogo (zinahitaji tafsiri zaidi).
Naona huku kitaa kila mtu anatafsiri kauli ya waziri anavyotaka. Yanahitajika maelezo ya kina kidogo hasa kwenye international transactions.
Lengo ni kuelewa na kutii sheria bila shuruti 😀 😀 😀 😀
Mwenye circular au maelekezo ya kina juu ya tozo zote kuwa in Tanzania shillings except kwa baadhi ya vitu naomba atuwekee hapa ili tuelewe vizuri. Hizo exceptions zinaleta mushkeli kidogo (zinahitaji tafsiri zaidi).
Naona huku kitaa kila mtu anatafsiri kauli ya waziri anavyotaka. Yanahitajika maelezo ya kina kidogo hasa kwenye international transactions.
Lengo ni kuelewa na kutii sheria bila shuruti 😀 😀 😀 😀