Stay warned christmas is satanic

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Mar 1, 2016
4,641
2,000
Unajua mambo kama haya mimi yananichefua kabisa, wewe uko huko kyela kwenu ata umeme hakuna, hiyo dini umeletewa na wazungu karne ya ishirini kama siyo ya ishirini na moja, tayari umeshakua na maarifa ya kushindana na watu wenye uelewa walioko kwenye huo utaratibu karne nyingi nyuma wakati mababu zako wakicheza ngoma na kuabudu miungu.
 

Maarifa

JF-Expert Member
Nov 23, 2006
4,467
2,000
Rafiki inawezekana una point, lakini ulivyoianza, na timing yake sio sahihi sana sana unataka kuanzisha zogo hapa!! jiendae !! nashauri uiondoe tu, muda sio muafaka!! Leo watu mawazo ni X mass halafu unaanza mahubiri utaning'inizwa!! ni kwanini mwaka mzima hukuileta hapa?

Ni sawa sawa na mtu anakwambia mwanamke au mwanaume uliye naye ana kasoro a, b, c, wakati ushaonja utamuu weee tena mtu anakwambia hayo wakati unajaindaa kwenda kumega, utamuelewa? sana sana atakuona mzushi tuuuu.
 

mederii

JF-Expert Member
Jul 30, 2015
816
500
Jamaa naona unataka kupata kick kwa issue ya Christmas Jesus alizaliwa au hakuzaliwa duniani
 

LOTH HEMA

JF-Expert Member
Dec 6, 2015
5,025
2,000
Uhuru wa kuabudu uheshimiwe hata kama anaabudiwa shetani.Ukichunguza sana utakuta shetani ameenea sana kila mahali yupo na ana watu wake wengi.Ni imani tu ndiyo humpa mtu mtazamo wa kuona mambo ni ubaya au uzuri.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom