Startimes wameiachia EATV | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Startimes wameiachia EATV

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Nyanya mbichi, Oct 29, 2012.

  1. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,298
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Nipo home sasa gafla nabadili chanel naiona eatv hawajaiweka ile alama ya $ iko plain kama Tbc Nyinyiem.
    Ni hiyo tu wajameni
     
  2. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mbona hujaeleweka mkuu?
    Kwa hiyo sasa unaweza kuitazama(inaonekana) au wameondoa tu hako $ sign basi?
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,837
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Kwangu wamebana niki tune naona No service hivi kwa nn IPP anasita sita kuingia kwenye king'amuzi?
     
  4. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,298
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Nina maana ya kuwa east africa tv inapatikana bila kufanya any installation imeingizwa inaonesha fresh kwenye kin'gamuzi cha startimes
    $ hii sign haipo it means hata kama hutalipia itaonesha tuu
     
  5. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,298
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Sijaizungumzia eTV mimi wakuu nimeizungumzia east africa tv

    hiyo etv kwangu mimi iko pia nayo fresh
     
  6. j

    jyn Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mayb kina low standard/quality....ndo maana anasitasita...king'amuzi chenyewe ukikaa sehemu kuna tall buildings tabu tupu.
     
  7. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,699
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Naona wameongeza ITV na Startv
     
  8. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,699
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Nimeona tangazo linapita kwwenye kingamuzi inaonekana TCRA wamewalzimisha kuonyesha local channel kwani tangazo linasema " TCRA wamewataka kuonyesha ITV, Star TV na EA mpaka tarehe 31/12/2012 na ifikapo 2013 watazionyesha kwa makubaliano maalumu".
     
  9. Msenyele

    Msenyele JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hawa star times wahuni,hapa wana bahati yao kwa kuwa hakuna ving'amuzi vingine tofauti na wao kwani ningekuwa nimewahama. Sipati star tv,itv,eatv,atn tangu niwe nao kwa hapa mz. Wizi mtupu,enzi mwalimu huduma zote nchini zilikuwa distributed uniformly.
     
  10. 124 Ali

    124 Ali JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 4,334
    Likes Received: 1,072
    Trophy Points: 280
    Niko zenjiberi nina kingamuzi cha 'wakati wa nyota'bahti mbaya sipati chochote zaidi ya audio na picha mgando!na walituambia kuwa watafunga minara hapa kisiwa uamsho sasa sijui imeishia wapi
     
Loading...