StarTimes acheni kututesa wateja wenu


K

KIMIYAKIMIYA

Member
Joined
Mar 2, 2014
Messages
81
Likes
90
Points
25
K

KIMIYAKIMIYA

Member
Joined Mar 2, 2014
81 90 25
Leo ni siku ya tatu toka nilipie king'amuzi kila nikiwasha tv inaonyesha kwa sekunde chache kisha yanatokea maandishi 'no service' mjue nimelipia ili nipate habari na yanayoendelea nchini kwetu na nje na pesa yangu ikiisha muda wake, nyie mnakata huduma hamna fidia kwa hii 'no service ' iliyopo sasa kwenye tv screen, naomba tuheshimiane kwa hii hali ilivyo sasa! kama mmeshindwa kupambana na hali yenu msituvishe tai ya moto, bwageni manyanga.


img_20171031_192329-jpg.621409
 
Joseverest

Joseverest

Verified User
Joined
Sep 25, 2013
Messages
39,861
Likes
47,302
Points
280
Joseverest

Joseverest

Verified User
Joined Sep 25, 2013
39,861 47,302 280
Mkuu wahame hao hamia AZAM au DSTV
 
Mgodo visa

Mgodo visa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2016
Messages
2,837
Likes
2,616
Points
280
Mgodo visa

Mgodo visa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2016
2,837 2,616 280
Mkuu wahame hao hamia AZAM au DSTV
Kingamuzi cha Startimes kwa namna moja au nyingine ni Mkombozi kwa sisi watu wa kipato cha Makinikia...!!

Azam tv ama Dstv wengi tuna imani wamewalenga Mabwanyenye.

Yote ya yote ni kuwa, kila Mbuzi anakula kwa urefu wa kamba yake.
 
Joseverest

Joseverest

Verified User
Joined
Sep 25, 2013
Messages
39,861
Likes
47,302
Points
280
Joseverest

Joseverest

Verified User
Joined Sep 25, 2013
39,861 47,302 280
Kingamuzi cha Startimes kwa namna moja au nyingine ni Mkombozi kwa sisi watu wa kipato cha Makinikia...!!

Azam tv ama Dstv wengi tuna imani wamewalenga Mabwanyenye.

Yote ya yote ni kuwa, kila Mbuzi anakula kwa urefu wa kamba yake.
uoga wako tu
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
13,491
Likes
4,541
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
13,491 4,541 280
Mkuu
Hapo Unachotakiwa Kufanya Chukua Remote Yako Bofya Hiyo Button Ya Katikati Halafu Fanya
Selection Hadi Hapo Kwenye Channel Search
Bofya Button Ya Katikati Itakuwa Manual Na Automatic

Sasa Wewe Chagua Automatic Ubofye Katikati
Itafanya Search Ikimaliza Zitaonekana
 
K

KIMIYAKIMIYA

Member
Joined
Mar 2, 2014
Messages
81
Likes
90
Points
25
K

KIMIYAKIMIYA

Member
Joined Mar 2, 2014
81 90 25
Mkuu
Hapo Unachotakiwa Kufanya Chukua Remote Yako Bofya Hiyo Button Ya Katikati Halafu Fanya
Selection Hadi Hapo Kwenye Channel Search
Bofya Button Ya Katikati Itakuwa Manual Na Automatic

Sasa Wewe Chagua Automatic Ubofye Katikati
Itafanya Search Ikimaliza Zitaonekana
Ahsante kwa ushauri
 

Forum statistics

Threads 1,214,088
Members 462,499
Posts 28,500,588