Prince Nadheem
JF-Expert Member
- Feb 25, 2012
- 1,269
- 1,109
Habari za muda huu wanajamvi!
Gari tajwa hapo juu inauzwa kwa bei pouwa kabisa. inaenda kwa shilingi 6.8 milioni. Gari bado jipya na lipo kwenye hali nzuri kabisa with full options kama vile sports rim tyres, full AC, music system inaplay DVD na pia inasupport bluetooth options kama vile kusikiliza miziki ya kwenye simu yako au kufanya voice call via radio ya gari unakaribishwa kuja kuiona muda wowote maeneo Ilala mtaa wa Arusha.





Gari tajwa hapo juu inauzwa kwa bei pouwa kabisa. inaenda kwa shilingi 6.8 milioni. Gari bado jipya na lipo kwenye hali nzuri kabisa with full options kama vile sports rim tyres, full AC, music system inaplay DVD na pia inasupport bluetooth options kama vile kusikiliza miziki ya kwenye simu yako au kufanya voice call via radio ya gari unakaribishwa kuja kuiona muda wowote maeneo Ilala mtaa wa Arusha.




