Star tv vipi????

Anthonio

Anthonio

JF-Expert Member
Oct 26, 2012
202
195
Kwa muda sasa Star TV haipatikani hewani hasa mikoa ya kanda ya kati au ndiyo digitali
Wana JF nisaidieni kuwapa taarifa
 
mtugani wa wapi huyo

mtugani wa wapi huyo

JF-Expert Member
Dec 5, 2012
1,234
2,000
kwa muda sasa star tv haipatikani hewani hasa mikoa ya kanda ya kati au ndiyo digitali
wana jf nisaidieni kuwapa taarifa
chezea digitali wewe
 
Williedm

Williedm

JF-Expert Member
Nov 30, 2011
504
225
mbona home me inashika fresh tu
 
Top Bottom